What's new

Các bạn học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 phổ thông chú ý

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Ban quản trị diễn đàn rất mến mộ và vui lòng chào đón các bạn học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 phổ thông tham gia. Tuy nhiên mong các bạn đọc kỹ và tôn trọng nội quy diễn đàn. Nhắc nhở một số điều:

1. Viết tiếng Việt có dấu. Đúng văn phạm tiếng Việt.

2. Không chen ngang, không spam, thảo luận đúng chủ đề.

Những bài viết sai quy định sẽ bị xóa thẳng mà không thông báo. Từ trước tới giờ SHVN chưa từng ban nick hay IP của ai cả, mong các bạn đừng để việc đó xảy ra trong một ngày gần đây.

Hãy để thời gian rảnh rỗi để đọc và học lấy kiến thức. Muốn tán nhảm thì ra diễn đàn khác. Mong các bạn hiểu cho.

NXH.

Ở chỗ ban nick em xin đính chính lại.

Những ngày đầu khi anh Cường mở cửa thoáng diễn đàn, có một thành viên mới đă vào diễn đàn, mở topic với những lời nói thiếu tôn trọng diễn đàn ở mức độ nghiêm trọng. Em đã ban nick trong 2 tuần và không thấy đồng chí này trở lại. Em đã nói với anh Cường về việc này.

Hi vọng các bạn mới đăng kí tôn trọng nội quy diễn đàn.

Nguyễn Xuân Hưng

Administrator
Xem ra mấy hôm đi chơi về mà tình hình spam ác liệt quá. Mới ngồi xóa nhiều bài hơi bực mình đây.

Nhắc nhở các bạn học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 phổ thông một lần nữa về việc post bài. Trước khi viết gì làm ơn nhìn lên tên topic. Viết xong mời đọc lại bài viết của mình và nhìn lên tên topic lần nữa rồi hãy post nhé.

Nếu tình hình không cải thiện tôi sẽ mở topic cảnh cáo chỉ đích danh thành viên có khả năng bị ban nick nhé.

SHVN là nơi trao đổi thông tin chuyên ngành. Không ai muốn mất thời gian đọc một mớ những thứ lộn xộn cả.

Mong các bạn thông cảm.

winny

Member
hix có vẻ như mấy anh làm hơi căng quá:botay:
chúng em đang ở lứa tuổi teen mà dùng từ ngữ phóng khoáng 1 chút cũng có sao đâu miễn là truyền đạt đủ ý và giúp ng đọc hỉu là đc đau cần quá tuân thủ văn phạm. nếu làm quá cứng nhắc chua chắc đã là hay đâu mặc dù em bit chỉ là các anh có ý giúp diễn đàn tốt lên thôi nhưng cúng đừng làm quá cứng nhác :mrgreen:

Pretender

Member
:lol::lol::lol: ôi dồi ôi chết vì cười mất!!!
Khi nào mọi người xóa bài ở trên thì xóa luôn hộ em bài này ạ. Hôm nay lại phải thức viết bài nên spam hơi nhiều, mọi người thông cảm nốt post này. Cho em cười thêm cái nữa đã... các anh admin toàn là những người thiếu phóng khoáng nhá :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:

winny

Member
báo cáo báo cáo chị hiền lại spam đề nghị mọi người ..............ủng hộ và đề nghị các anh admin nhẹ tay chut:hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hoanho::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi::hihi:

sonhi

Member
Em chỉ là mem mới thôi nhưng ít nhiều gì thì em cũng từng làm mod quản lí trên 1 diễn đàn khác.

Em đồng ý với những ý kiến mà anh Hưng đã đề đạt ra thôi nhưng có lẽ chăng topic nên được post thêm vào phần qui định của diễn đàn. Chứ anh cứ viết ra đôi ba câu như vậy rồi mỗi người lại mạnh ai nấy vào post thêm vài dòng spam nhảm khác, thành thử ra người ngoài làm em đây vô coi mà thấy topic này giống topic thảo luận giải trí của ban điều hành nhiều hơn là qui định cần nhắc nhở người khác.

:eek:

00792

Moderator
anh oi sao em go dau khong duoc anh chi em thong cam em do tin hoc:hoanho:
Em phải lên mạng chịu khó down Unikey về xài hoặc ngay trên này có hỗ trợ phần viết tiếng việt, em chọn VNI chứ k thể thông cảm đc. Nhá!

sonhi

Member
anh oi sao em go dau khong duoc anh chi em thong cam em do tin hoc:hoanho:
nếu đã down unikey và chọn VNI mà vẫn không được thì có lẽ máy bạn gặp trục trặc gì đó, nên kiểm tra lại.
còn nếu bình thường vẫn viết được tiếng Việt mà bất quá không hiểu sao tự nhiên lại không viết được thì bạn có thể nhấn F12 hoặc reset lại trình duỵệt Internet ( IE hay FF là tùy máy bạn)

thaibeouu

Member
Anh oi em khong the viet duoc tieng viet. Dien dan minh co ho tro tieng viet hok. Em hoi thoi dung ban nich em nhe
Oh cái này nên đề nghị Admin xem xét đưa thêm plug-in gõ tiếng Việt vào Forum của mình, giống như rất nhiều Forum khác:dance:.Rum mình vBulletin nên chắc đưa vào cũng không khó lắm nhỉ :mrgreen:

loveless

Member
hic,cái này thì thế này nè !
4rum mình quy củ ghê,làm love cũng quy củ theo,không dám quậy,máy hư hay gì cũng nhờ bạn gõ lại ra tiếng việt copy qua,mà anh hưng ơi,anh nói sai nhé,chưa baned ai rồi bị baned ko quay lại là sai nhé ,em bị anh baned nè ,chả biết lí do,nói e spam nhảm !e mới nhờ anh thanhphu đăng kí lại nè !
ah mà cái nới tay thì theo e ko nên tại vì nới chút là loạn ngay e làm admin ,smod ,mod mấy 4rum khác thấy vậy nới tay chút là loạn hết trơn ah!:divien:

mình nghĩ admin nói đúng đấy. Không phải là không phóng khoáng mà phải tùy lúc tùy nơi thôi. Với lại dùng ngôn ngữ teen thì cũng phải có chừng mực, đừng nên quá lạm dụng. Người nước ngoài đã dịch tiếng anh ra tiếng việt đã khó nay lại phải dịch tiếng anh ra ngôn ngữ teen thì chắc sao đây !??? ( mà chắc phải thốt lên rằng đây là ngôn ngữ nước nào í nhỉ ? google dịch cũng phải bó tay !!! :cry: )

mmsloverua

Member
spam thi hỏng hết diễn đàn
vì mục đích chung
em đồng y' cấm spam
em spam nốt fat này
spam spam

00792

Moderator
:rose: Cái này chúng ta đã bàn tán nhiều lần và mọi ng cũng đã đồng ý. Tôi nhắc nhở các bạn sau:
  1. canhcut
  2. Lananh
    Thaibeou
Đây là 3 thành viên thường tranh cãi với nhau trên dđ nhưng những bài viết đó k hề đóng góp gì cho topic. Tôi nhắc 3 bạn chú ý hơn về cách viết bài, tôn trọng các thành viên khác. Nếu có ý kiến riêng với nhau gì đó, nên vào trang riêng của cá nhân để nói chuyện:bimat:. Ở topic chỉ là nơi để đóng góp xây dựng chủ đề chứ k fai là trang nhà riêng của các bạn!
@ Nếu ai còn tái phạm, xóa bài & topic! - Lỗi chính tả, ngôn ngữ chat + spam k đúng nơi đúng chỗ, quảng cáo linh tinh.

BSBNHH

Member
sorry mấy anh.em mới vào nên ko bít phải xài dấu.giờ rút Kn thủ sẵn cái unikey trong người rùi

cencibe

Anh ơi em tìm kiếm tài liệu link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học ở đâu ạ? Em là người mới! Cảm ơn ạh!

Starter Similar threads Forum Replies Date
T Nuôi cấy mô tế bào động vật 0
Dương Văn Cường Tin tức Sinh học 1
J Tin link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 và Thống kê 2
J Tin link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 và Thống kê 0
H Vi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 0