Khiếu Phương Lan

Profile posts Latest activity Postings About

• trời đất ạ, tôi không có lên 1 ngày thôi mà sao lém tin nhắn thế, Thản hỏi j vầy Thản, kế hoạch offline đến đâu rôi. tớ lo quá, mai đi học rồi, xúc tiến mạnh mẽ lên chứ nhỉ, chả nhẽ có mấy mống à, thế mà hoạch định tận 30 tên. nếu ít quá thì lùi time lại cũng đc
    Xỳ ỳ ỳ ỳ.... Vô Chat 1 phát cũng tính là 1 lần vô chứ bộ... Uh thì.... >"< uhm nhiều thiệt.... Nhưng đâu có chứng minh được bạn này nghịch đâu. Ủa mà Phan Anh cũng có nghịch gì đâu... nè ? Post ý kiến thui mà
    Xỳ ỳ ỳ... Thì có 10 người... vô chat 1 phát cũng tính 1 lần vào xem chứ bộ. :p Uh thì... Amen nhiều thiệt >"< Chóng mặt wo'
    Oh, thaz, tại mình đang không có việc gì làm thôi mà, sáng tới giờ ngồi nghêu ngao studio, nghêu ngao chán ngồi chat, chat 1 hồi cũng chán, có nhào qua nhào lại trong SHVN là chưa chán thôi ^^
    được nhé, bạn là người thứ 1000 hả, uh nhất định tớ khao chè, bắt tay nhiệt tình, yên tâm, heee không để thiệt. Thản cáo lém, còn 3 lượt thì vào 3 phát lại chả là người thú 1000, khôn lém thế mới chết chứ lị, à có nic của chị Trang chưa
    Thản ơi, đã đến người thứ 1000 đâu, tất nhiên không chỉ bắt tay mà còn nhiều thứ khác chớ, vui lém, yên tâm không để thiệt......hehe
    Ai là người vào Hồ Sơ của tôi thứ 1000 sẽ có một món quà thú vị: sẽ được tôi chúc mừng cả tuần, gửi hoa cả tuần với bạn gái. Còn bạn trai thì một cái bắt tay thật chặt! Nếu có thể gặp nhau thì tôi sẽ khao một bữa chè no nê, kem nữa...hehe
    Cảm ơn gì hả em. Hôm nào rủ em đi ăn chè được không. Ở Tiên du có quán chè nào ngon không
    hehe, vui không anh, em nghịch nhất diễn đàn nên mọi người mới tập chung nhiều ở đây đó. chào mừng anh đến góc nhỏ lắm chuyện, hehe
    láo thiệt dám gọi là em, cậu xem hình nghich ngợm như thế kia mà kêu mình hiền đó hả. trông đã như có máu hiếu chiến thế..........ui tui sợ,.....oe oe...... haha...
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…