L
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• uhm, bạn yêu tâm, tớ đủ bản lĩnh mà. Mình là bạn tốt nhất, hiểu nhau mà hihi. Les't try. Bạn nói tiếng Pháp, tớ nói tiếng Anh
    hihi. Anh Than co len nha. anh vo truong Y thi anh em minh co' dip gap nhau day .
    >>> ""....... TRY YOUR BEST ........."" <<<
    Ku dao nay hoc hanh sao roi, thang 7 toi gap nhau tip nhe hehe. Lau khong gap nho ghe. Van hen nhau o cong DH Y nhe. Rang len, lan nay tui ru di an KFC ok?
    To tuong Than thanh GS den noi chu, dao ne tap trung nghien cuu de tai gi ma ghe the, ............hihi. Co gi cho anh em lam chan rua dung cu thi nghiem cung dc, to doi kem qua hihi
    Teu chut cho vui thoi, thay ban hoc hanh cham chi the la to v ui lam roi, co len nhe, chung ta se chien thang ma, co len nao
    Thôi anh ạh, như thế là tốt lắm rồi, dù gì mình cũng đã tham gia và cũng đã được thử thách khá nhiều. Mà lần sau có thi cái gì thì rủ em cùng thi với nhé.
    Có gì đâu anh, chúc anh sớm giật lấy giải "hoa trạng nguyên" nhé. Em đang ôn tập anh ạh, hi vọng hè này xuất quân sẽ đại thắng.................
    Happy New Year !!! Chúc anh Thản ăn Tết vui vẻ, năm nay thi ĐH đỗ thủ khoa anh nhá.
    Chúc anh Thản năm mới dồi dào sức khoẻ, học hành, thi cử thuận buồn xuôi gió, hình như anh sắp thi đại học à? Thế thì nhớ đậu thủ khoa trường nào ngon vào nha!
    Merry X-mas đã nào. Thi cử thế nào ông bạn? Mình rất rất vui vì đã tham gia diễn đàn này Thản ah. Chúc ông luôn thành công. Good luck
    ui. Anh Thản link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 ngày 25/10 à?
    Chúc anh giáng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vui vẻ. Merry christmas!!!
    HAPPY BIRTHDAY TO THẢN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Tuổi 18 rồi đấy anh ạh..............................
    Mừng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật bé Thản nha, chúc học giỏi đầu tiên nè, đẹp trai chút nữa, nhiều xiền, biết chủ động trong mọi công việc, làm việc gì cũng tốt nữa, vui vui nha. Chúc bạn hạnh phúc, hihi, năm nay đỗ ĐH nữa cho anh em được nhờ nha
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…