Nguyễn Xuân Hưng

Profile posts Latest activity Postings About

• Chúc mừng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật anh Hưng nha! Chúc anh làm thật tốt những việc mà anh đang theo đuổi ......

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :hoanho: :hoanho: :hoanho: :cuchuoi: :cuchuoi: :cuchuoi: :cuchuoi:
    có quà đó chứ, tại không post được bài nên không gửi quà nữa!:oops: Happy brith day to you!!:rose::hoanho:
    Mr. Hưng Sao em không post bài vào cái topic chúc mừng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật anh được, các trang khác vẫn được mà!
    Hôm nay mới biết link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật anh là ngày này, chúc anh Hưng "đẹp trai":hihi:sẽ luôn thành công trong tất cả. Sớm cho bọn em off anh nhé:socool:
    Happy brithay Mr Hưng!
    :chuan::chuan::chuan::chuan::chuan::chuan::chuan:
    Văn ngắn không biết chúc gì, thôi thì chúc anh admin sức khoẻ, thành đạt,... đẹp zai:oops:
    Chào bạn!
    Bạn làm ơn chỉ cho mình cách gửi bài viết đến lên diễn đàn. Mình vừa mới đăng ký làm thành viên nên không rõ cách gửi thế nào. Mình không tìm thấy mục nào gửi bài viết hay phải gửi từ email.
    Cảm ơn bạn nhiều
    Hô, em muốn làm wen đc ko anh Hung?
    Em vẫn còn đi học, hiện là học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lớp 12
    Còn anh thì sao? đang là link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên hay đã đi làm rùi? anh học ngah2 nào zậy?
    em chào anh. lâu lém rùi mới lên đây mà chả bít vào chủ đề nào để bàn luận nên đành vào đây 888 cho đỡ bùn hì hì đừng mắng em nhá
    Dạ thôi! Nếu em nói không buồn thì không đúng!:cry: Nhưng sự việc đã rùi và em nghĩ các bác cũng không mong muốn chuyện này xảy ra nên em cũng hề trách các bác! Nhưng thú thật với các bác, cái số em nó đen thế đấy! :cry:
    Em xin chúc các bác luôn mạnh khỏe và công tác tốt!

P/s: Em rất vui khi đọc được tin: "site của chúng ta đã được google.com và yahoo.com chấp nhận và đưa vào index tìm kiếm của họ. Hy vọng trong tương lai sẽ có nhiều người biết đến link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365hocvietnam và khi đó chúng ta sẽ có một sân chơi sôi động hơn."

Em rất mong các bác sẽ có nhứng bước cải tiến và điều chỉnh phù hợp với sự thay đổi rất có lợi này vì trong thời gian tới em nghĩ sẽ có nhiều người biết đến trang web của chúng ta! Nhưng từ việc là "khách" cho đến việc trở thành "thành viên" của diễn đàn link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học là cả 1 vấn đề không nhỏ và điều đó tuỳ thuộc 1 phần lớn ở các bác!

Em xin chúc cho diễn đàn link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học ngày càng lớn mạnh và phát triển!
    Vâng! Em đã nhận được tin nhắn từ bác Lê Đoàn Thanh Lâm! Có sự cố chút xíu! Xin lỗi đã làm phiền bác!
    acac.em chi la em thoi,maaoi.lamthe nao de danh dc TV vay,nan qua,anh dang hoc truong nao....hay di lam roi....
    anh Hung ak,cho e lam quen duoc khong,em hoc 12,o Hb,em vua thi xong nan qua,,,,,len day ban luan cung moi nguoi cho do buon,,,
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…