Trần Hoàng Dũng

Profile posts Latest activity Postings About

• Chào bạn Tớ cần hỏi về các quá trình thụ tinh đa tinh trùng, tái thiết lưỡng bội, phân vùng noãn bào chất. Nếu có thể bạn liên lạc với tớ theo nick là saolunnau, hay số điện thoại là 0987299022. Cảm ơn bạn nhiều!
    Chào anh Dũng,
    Trong topic "Cùng chia sẻ kinh nghiệm nuôi tế bào động vật", anh có nói nếu cần sách tham khảo cứ hỏi anh, anh share cho :D
    Vâng, em đang làm về tế các loại tế bào ung thư, tế bào gốc ung thư, anh có thể chia sẻ cho em 1 vài cuốn gối đầu giường cho lĩnh vực này được ko ạ. Em chưa đọc nhiều lắm nên không biết cụ thể cuốn nào để xin anh, xin anh chỉ giáo nhé :)
    Cảm ơn anh!
    mail của em: maithitrangbiotech@gmail.com
    Gửi anh Dũng.
    Em vô trang Diễn đàn SHVN lâu rùi, em đọc rất nhiều nhưng quả thật vì kiến thức về tin học của em còn mù mờ nên không hiểu hết được.
    Em hiện đang làm về Vật lý, em viết mail này mong anh cho em xin một vài acount để truy nhập vào Sciendirect Springer... vì hiện tại em muốn tìm một vài cuốn sách để làm luận văn. rất monh được sự giúp đỡ của anh.
    Email của em là dinhkhoatran@yahoo.com
    chao anh dung
    anh co the tim ho em 1 so account con song cua trang sciencedirect duoc khong ah
    em rat cam on anh!
    anh gui cho em vao hom thu nha: the_friends_of_me@yahoo.com
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…