huyền my
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Chài, hẹn hò gì đâu em? Chị với KK thì sao dùng từ hẹn hò đc hả em? Ra Y!M nhắn tin nhưng mà chị có nik YM của em đâu? Em add nik chị nha:loan.monkey
    híc, sao dạo trước chị nt ko reply? Làm chị tưởng em chảnh ko thèm nói chuyện với chị cơ đấy. Hỏi KK mà xem, chị kể với KK mà:D
    Những cái em nói như lưỡng tính thật (True hermaphrodism), lưỡng tính một bên (Unilatteral hermaphrodism) và lưỡng tính hai bên (Bilateral hermaphrodism) là những thuật ngữ anh chỉ biết khi dùng để gọi các bệnh về rối loạn giới tính ở người. Còn ở giới động vật nói chung thì anh không rõ lắm, anh chỉ nhớ thế này: có những loài lưỡng tính thì tinh trùng của nó có thể tự thụ tinh với trứng của nó (cá vàng), nhưng cũng có những loài lưỡng tính, dù trên cơ thể của nó có cả hai cơ quan link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 dục nhưng tinh trùng hoặc trứng của nó chỉ có thể thụ tinh với trứng hoặc tinh trùng của cá thể khác (giun đất chẳng hạn). Hy vọng giúp được cho em ^^
    Này pà, pà thi hk Lý còn hỏi cả về nam châm à? Tui mai thi nè. Nhưng đề ko có tí trắc nghiệm nào, tự luận 100% lun. Khổ quá. Thế là đời tui chấm hết khi ông thầy thông báo có những 2đ cho phần Lý thuyết pà ạ. mà tui thì ko nhớ hết được.huhu !!!
    tui ít khi vô 4rum lắm pà ạ. có ji cứ liên lạc wa nick : crystalmoon_love_milkyway_20492 hoặc số tui nha: 01678646366. hjhj.
    uh. Tui cũng ở Hà Nội, học trường thường thui.Tui học Yên Hòa pà ạ. hehe. thấy Lan tỷ tỷ nói pà bằng tủi tui nên vô coi, làm wen, có ji còn học hỏi. Pà học chuyên, bik nhìu hơn tui mà hem. >*_*<
    tui ở Cần Thơ, đang học lớp 12.còn bạn? nhắn cho Phú theo số này nè: 0983 134 364 để tiện nói chuyện nha! ^^
    bai viết nào cơ. Lâu mải việc quên mất là có link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365hocvietnam hì
    Chị hn tưởng chết giữa đường, mệt quá, may mà tha xác về nhà được. Cả ngày từ 4h30 sáng cho đếm 8h30 pm được nghỉ chắc tính tròn 3h. Muốn ngất ngay lập tức. Lên lớp từ sáng gật gà gật gù cho đến bi giờ, chả bít bụng làm sao lại đau nữa một ngày đen đủi, kết thúc thật mệt mỏi.
    Chả thấy cô báo giải gì, thôi đợi đến 26/3 vậy, kệ nó, không phục thù được thì thôi vậy
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…