Jason Mraz
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Anh Bồng anh Bống ơi, em đậu HYD rồi, đắng lắm anh ạ
    Nhưng mà em rớt Ngân hàng, ngọt ngào lắm, sát nút luôn =))
    Mình cũng thích thư viện lắm, tội cái trường mình chỉ có thư viện mở thôi. mượn sách cũng là 1 vấn đề lớn đấy!
    Cái này đồng ý 2 tay luôn! ở nhà chán lắm, nếu được thì ngày nào tôi cũng sẻ đi học, ít nhất còn có bạn bè để nói chuyện, trao đổi.
    Ơh! Sưóng vậy! Chị tôi học đại học học từ tháng 12 đến thang 11 năm sau luôn!
    Có sách link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học phân tử nào hay không, làm ơn gửi cho tôi đi. Xin cám ơn nhiều!!!
    Bạn có thể cho tôi biết chỉ tiêu, điểm số để vào trường bạn không?
    bạn có cách nào để hệ thống lại kiến thức không? tại kiến thức của tui vụn vặt quá, mỗi lần nhớ cũng mệt muốn chết!
    Cảm ơn lời chia sẻ của bạn! Tôi rất mê môn link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 và hi vọng mình sẽ trở thành 1 giáo sư lừng danh thế giới nhưng mà mình nhức đầu với cái đống tài liệu quá, trên mang thì quá tràn lan, còn Cần Thơ của mình thì chỉ có một số quyển sách chuyên sâu thôi, không như Hà Nội. Hết biết luôn!
    Oh! bạn học khoa link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 ah! Tôi mong được vào khoa link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lắm. năm nay tôi mới học lớp 10 thôi(năm sau 11)
    anh ơi cái top ôn thi ý:(( bh toàn chơi mấy bài khó đau đớn à:( em có tg nghiền ngẫm còn dk chứ bh ko có:(( sao mấy đứa toàn hỏi câu chuối thế nhỉ?????? mà liệu có bh thi ko chứ><
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…