Cao Xuân Hiếu

Profile posts Latest activity Postings About

• Thế thì anh trẻ hơn chị e rồi, chị e học Sinh khóa... ko nhớ khóa nào nữa, nhưng mà cùng khóa mấy ng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 năm 77 cơ. E học A1 98-02. Lâu lắm lắm rồi e ko vào HAO nữa, fải vài năm rồi. A học 94-97 thì còn trẻ nhỉ, thế mà vợ con đã đùm đề như e Lan nói thật rồi a??? :D :D :D
    Sao a lại biết e học Ams nhỉ? e cũng ko vào HAO mà? Anh ở khóa nào thế ạ? chuyên Sinh đúng ko ạ? có khi là biết chị gái em thôi :D
    thui đc roài, em sẽ gọi anh là anh, hichic, có j bất kính anh bỏ qua nhé. Mà dạo nè bác ẩn dật nghê quá, làm ăn j lớn hả anh! Lâu lâu mới thấy anh lên
    mấy tuần trước cháu biết chú Cao Xuân Hiếu có vợ, có con, lớn tuổi.........nên bây giờ gọi bằng chú........Tại hồi đầu cháu hổng biết, tại chú thấy xưng em, tưởng chú trẻ trẻ........hichic ai ngờ...........thứ hai cháu thấy có người nói chú có giải QT ngày trước à, ngưỡng mộ quá.....hichic
    anh Hiếu ui, em vào thùng rác đọc mấy bài định nêu ý kiến trên Chatbox nhưng ngại.... nhân tiện mạn phép hỏi anh luôn. sao các anh chị cãi nhau nhiều thế hổng biết "very sad........" à mà trong quá khứ nhà mình lục đục giữ vầy sao anh. em thích ở nhà mình lắm nhưng thiệt buồn khi biết những chuyện đó, dạo nè em bị nhiều người mắng em sợ mọi người lại đuổi em ra khỏi nhà mất, huhu. chỉ tại cái tính " nhiệt tình quá hóa thừa" nên em cũng không dám tham gia j nhiều dạo nè. chỉ có khi nào người ta nhắc đến mình mới dám thò đuôi ra, chán thiệt. em yêu nhà mình lắm- SHVN
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…