Khiếu Phương Lan

Profile posts Latest activity Postings About

• Đăng kí ọp ẹp là chắc sẽ cố gắng lết đi, chưa dám hứa chắc chắc đâu em. Có thể có công việc bận j đó không thể tránh được. Thế cho anh hỏi là ọp ẹp ở đâu vậy em? Anh là dân ngoại đạo :whistle:, đến đó mọi người toàn nói về Bio mình ngượng chết hehe
    ơ con bé nè dạo này ăn j mà khùng lên hả................hưhu.........toàn nói vớ vỉn. Ê hay thích thằng Thản hả, giả vờ đẩy qua đây để thăm dò chứ j.........kinh nhể, đúng là con gái Nguyễn Huệ kinh thật,,,,,,,,,,,xứ Bắc Ninh chúng tôi hổng dám đâu............hihaahaaaaaaaaaaa
    chị Lan cố lên , anh thản cố lên ,gặp nhau ở ĐH Y là được rồi....... Gắn bó dài lâu nhe
    tớ ngày trước không có thi chuyên nên không có sách, buồn quá, nếu muốn mình giúp thì khó khăn chỗ nào về kiến thức nếu trong tầm thì mình sẽ giúp nhiệt tình. chứ còn tài liệu thì chỉ có phần sắp thi QG thôi, vừa đi HN về mệt muốn xuống mồ luôn...........huhu
    2/9 mình cũng muôn đi , nhưng mà phải xi phép ra ngoài xem có được ko đã, mình là bộ đội mà, nhưng mà các cậu tổ chức ở đâu và mấy giờ vậy
    Sao Thản lại thế, có cần vậy không bạn! Tớ buồn lắm, bạn ơi, tớ cũng ôn thi mà, tớ có cơ hội đi thi chọn đội tuyển rồi.........tớ rất vui, tớ muốn cố gắng, muốn trao đổi kinh nghiệm đi thi...........nhưng đâu cần phải thế. mình lên hay không đâu phải do yếu tố nào chi phối, tất cả là do tự bản thân điều chỉnh đó thôi mà. Từ ngày tớ lên SHVN tớ biết nhiều hơn, tớ ôn lại được kiến thức cũ ............
    Tùy bạn thôi, mỗi người sẽ có lựa chọn riêng của mình, hẹn gặp lại bạn
    Chào cậu.Chúc học tốt. Tớ bỏ nối mạng rồi. Vì học tập. Tớ tạm hoãn lại tất cả. Khi nào đỗ Y HN tớ sẽ quay lại đây.....
    phải hỏi mấy bác nhớn tuổi thế nào chứ nhỉ, chả nhẽ các bác ý hôm đó cũng bận à. toàn người khủng cả có mỗi mình ham chơi nhất thôi, ngại ghê
    tớ đi học được 3-4 ngày rồi, mệt chết đây. não bị nhũn ra rồi, suốt ngày làm toán, học hóa, lai lo link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 cũng sắp thi đội tuyển nữa. năm nay cả tỉnh đấu hết, cả dân lập, trường chuyên, trường huyện chiến hết. mệt chết đi. thế có off không, học xong tuần nè đc nghỉ 4 ngày trong đó có 2/9. cả nhà đi gặp nhau trước khai giảng nhé.
    Đi học chưa. Hôm mày mình tập quân sự. Chán chết, lăn lê bẩn hết quần áo, về nhà chẳng có ai giặt cho. Bực bình quá
    Thản ơi, sao thế, chả nhẽ 2/9 bạn vẫn phải ngồi nghiền đề tài ôn thi QG hả. bạn nghĩ có đến mức đó không, thôi tùy bạn thui! bạn đi được mình rất vui nhưng nếu bận quá thì đành chịu vậy. tớ cũng bận nhưng đã lùi lịch rồi, vả lại tớ nghĩ Quốc Khánh thì chả có ai làm việc, ........tùy bạn
    còn tớ thì chả biết thế nào, chả thấy ai nói j nữa cả, chán, hôm nay tớ học buổi đầu tiên rồi. tớ đưa ý kiến ra trên topic rồi đó. bạn vào xem rồi cho ý kiến hay gửi tin nhắn vào hồ sơ cho tớ cũng được nhé
    Thank! Mong là cuối tuần này chúng ta sẽ gặp nhau. Nhưng kế hoạch chưa rõ ràng nhỉ? ai đó hãy lên kế hoạch đi.Gần đây mình bận phải dịch tài liệu để viết đề cương cho cô duyệt. Khi nào có kế hoạch cụ thể thì nhắn tin cho mình nhé!
    ơ sao mình lại có cái chấm đỏ thế nè, ôi mắc tội j à, huhu, tên lại có cái dấu sao trên nữa............Một lúc sau, ặc ặc,.......do táy máy, tò mò h mới biết WWHY:oops:
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…