h3n3CIA
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Sao bà giống tui thế...Trung thu ở nhà đắp mền, lại phải viết bài viết số 2 nữa...thiệt khổ......haiz...ai cũng nghĩ facebook giống như bà chắc ko còn ai dám vô...bà lập thử đi rồi biết...:D....
    Nó là mạng xã hội...bầ này không cập nhật theo kịp thời đại...Cứ lên đi rồi biết, độ giao lưu với bạn bè cao..:D......còn :D là hình mặt cười trong yahoo đó...Ngôn ngữ chát đó bà ơi...Hôm nay trung thu., ngủ.....:D...bà đừng có nói bà ko bik patin là cái chy nha...>!<
    Hồi lập nick yahoo tui còn nhỏ xíu à...:D......Lập cho vui thui.........Tui bỏ hoang nó lâu nay chỉ dùng facebook thôi....:D......Hồi sáng nay tui mới đi với lớp trượt patin..Lần đâu trượt nó bầm dập cả thân hình.....mà vẫn chưa đi được ức chế...Té cũng trên 20 lần...:((
    HÍc hùi sáng tui cũng xui.............dã man.......đi đến trường cất xe dưới nhà xe nhưng gặp phải mưa to phải chạy từ nhà xe đến dãy lớp học...tới dãy lớp học phải bước qua 3 bậc thang..tui sợ ước nhảy một lúc lên 3 bậc ai ngờ cái nịt quần nó lỏng làm quần hơi tụt chấn với ko tới.......một cái rầm..đằng sau là mấy em gái lớp 10..dị bắt chết
    Tui có quen biết chi bên đó đâu......................:d.....
    Bà đúng là có máu sát link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365.........mai sau ko tích đức dc cho con cháu :))
    Nhớ lại hùi nhỏ thấy lân vui muốn chết mỗi lần trung thu lại dc ba đèo đi coi...hồi đó ngoài đường múa lân sàn...vui lắm...nhìn nó *giật* tiền người ta cho mà ham.....Bây giờ nhìn như nhìn....chả còn hứng thú.........:D.......trung thu này đắp mền đi ngụ..:D
    Tui dốt toán bà đưa tui vào mấy 4rum đó làm gì..........Thì đi casio link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 chứ đi đâu..chừ lao đầu vào học casio link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thôi.....................^^
    Riêng cái vụ ko thích thi đh bà giống tui rồi đó...:D...
    Tui nghĩ ra một kế khi thi đh là...nói chi thì nói điều cần làm trước tiên khi nhìn vô cái đề 50 câu là đọc sơ cái đề câu hỏi, thấy đáp án nào có *duyên* nhất, khoanh sẵn trong giấy làm bài....khoanh hết 1 lượt 50 câu..làm lại từng câu một..khỏi lo mất điểm có khi hên hên làm bài chỉ dc 9 điểm ko đủ thời gian..mấy câu còn lại nhỡ đâu đúng hết được 10 :)).........Nghĩ đi nghĩ lại tui hiểm quá
    Á người lập dị.............MÀ sao lại phải đợi đến 12 năm nay là thi được rồi chứ nhỉ...Híc..tui ko muốn thi đh..mún đi qg...mak đi ko nổi :((
    Hố hố..tui cũng định đi casio nè....:D...đi xong cưỡi voi..:D..
    mới vừa thi xong...Thất vọng tràn trề...Đành hẹn năm sau...Thi casio thôi
    Ặc bà than vậy thui đọc cũng chán.....Bà chuyên toán thì chịu đi........:))..Nói gì tui..Chán quá bà ơi ngày 13, 14 là thi rồi
    Chưa cần thi tui cũng thông báo trước kết quả cho bà là tui RỚT..........đậu cái nỗi j...Mở tiệc chia buồn thôi
    Ôi chào dc nghỉ thứ 5 nữa sướng zị....................
    Mấy nj đang gấp rút ôn thi vượt cấp nhưng mak tui còn chưa biết gì về link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lý động trong khi còn 13 ngày nữa là thi........Chắc không qua khỏi
    Ặc...bà ơi là bà...xe đưa đón nó đưa đâu bên kia thành phố tui ở bên này có thấy cái gì đâu sáng nào cũng đạp xe 2km lên đi học đó chớ...
    Có bữa đi lên học nhóm mấy đứa nó hẹn ở lớp rồi lại đi đâu tui tới lớp k thấy đạp về rồi lại đạp lên lại để học tiếp. Khổ ơi là khổ
    Trần Thị Phương Thảo đó à.................
    Nick cũ sao bà không dùng....mà giờ chuyển sang nick này thế.............
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…