MyLe_17
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• haiz lên ĐH quan trọng là tự học tự cày thôi :ss nên cần thông minh và chăm chỉ ko cần nhớ dai cấp 3 làm gì cho mệt :))
    Thế mà m.n cứ dọa học dốt lên ĐH k theo đc! Khổ cái mấy năm cấp 3 đi chinh chiến nhiều quá có thời gian học trên lớp đâu, bỏ suốt!
    Tức là em dốt hóa cấp 3 cũng k ảnh hưởng lắm à! ^^
    E dốt hóa lắm, toán trung bình, lý khá hơn chút! Vụ Tiếng Anh thì sao hả chị?
    thì 2 chị ấy học CNSH mà, hơn e 1 năm tức cùng khóa chị
    Không phải, bà ấy đi thi quốc tế năm lớp 12 về, quen gọi là quốc tế
    Thế giới ảo mà, sau này gặp ngại chết, khó xử lắm ;)
    :o Thôi rồi được học cùng chị sao?^^.chị học cái gì, e vào môi trường cơ.
    Chào em,

Diễn đàn mới mở mục Thư viện nhằm cung cấp có hệ thống các tài liệu chuyên ngành Sinh học. Nếu em vẫn còn ý định gắn bó và đóng góp cho diễn đàn thì liên lạc lại với anh để bàn về việc phát triển mục này nhé.
    chị edit bài viết cắt bớt phần trích dẫn của đề đi cho dễ nhìn, chia làm 2 lần mà trích toàn bộ ngại lăn quá.
    thế à !! thì mình củng chỉ quan tâm chủ yếu tới SH thôi còn CNSH thì có thể thì học thêm con không thì thôi..hihi
    mình thi cả khối A và B đều là link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học cả
    nhưng hôm bửa mình nghe anh Huy ns là bây h công nghệ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học và link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học gộp chung lại thành Sinh học cả rồi mà
    ừm mình không biết nên hỏi tí cho chắc
    hơ hơ rứa My thi nghành j của trường DHKHTN nhẩy?
    My nhận dc giấy báo dụ thi của trường DHKHTN chưa
    sao các trường khác giấy báo dự thi đều kèm thẻ dự thi mà trường DHKHTN lại không có
    phải làm thẻ dự thi ở đâu đây?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…