ngoc anh
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• chào chị ^^ em hổng giúp chị được chi rồi ^^ vì hồi cấp hai em chỉ lo học toán mà ^^ nên hóa chuyên thì em chịu hi hi
    em thi casio ko được chi hết chị ơi, nhưng mà em cũng ko buồn cho lắm ^^ tết ni em ráng ở nhà tu để năm 12 thi toán ^^ nhưng ko biết là có đi về đâu ko đây....
    Haizzzzzz cuộc sống sv của chị răg ?? chị chia sẻ cho em đi hi hihi hi em cũng đang rất bế tắc dù nói chuyện với ai cũng ^_^ haizzz em đã bỏ ko học toán một tháng rất là chán nên em quyết định sẽ học lại em lo nếu lo học toán quá bỏ bê lí hóa thi sang năm thi đại học ko xuể nhưng nếu học toán ko đầu tư thì cúng cùi cũng dở dang ko được gì kiến thức toán chuyên rộng quá chị ơi haiz
    eo, chả bao giờ e đụng tới hóa cả nên biết gì đâu, thi vào 10 chuyên cơ à, e nghĩ kiếm giáo viên dậy thêm cho nhanh chứ tự học biết đâu mà lần.
    hế lô chị haizzzzz làm bài casio sai tùm lum chị ơi......em phải gắng nhiều nếu muốn được chị dẫn đi chơi ^_^ đến hồi nớ chị nhớ bao em ăn uống thoải mái he ^_^
    Chị ơi có triệu chứng xuất huyết dưới da với lại chảy máu răng có thể kết luận là suy tủy chưa chị?????? Cũng có thể là thiếu vitaminC chị hen????? Ko phải em mà là đứa bạn thân......chị bít thì giúp em với.help!!!
    Em cũng muốn lên đại học luôn lắm, nhưng mà phải hoàn thành nốt năm nay đã.^^
    ^^! cảm ơn chị.
    bây giờ trung thu không vui như hồi bé.
    em không thích ngồi phòng thí nghiệm đâu, ngồi bàn giấy sướng hơn.^^
    hay học quản ý môi trường nhể.hihi
    em không chỉ thích link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 đâu mà thích mọi cái về thiên nhiên, tự nhiên cơ, khéo em vào khoa học môi trường ^^
    cuối tháng 10 bắt đầu chị ạ, e chưa biết nên vào đâu nữa, kiếm trường nào nhẹ nhàng một chút.^^
    Đôi khi muốn khóc thật to
    ......muốn trút bỏ tấm áo ấy
    ......bỏ lại đằng sau tất cả
    Mệt mỏi với chính mình
    Điên khùng!!!!!!
    thank chị nhiều, chúc chị học đại học tốt nha,^^
    Không có ngoc anh ơi. Anh không có học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học của KHTN :")
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…