Trần Thị Phương Thảo

Profile posts Latest activity Postings About

• Bà làm như tư duy tui nhanh nhạy lắm ko =, chứ bà ko đi học thêm hóa à.......Tui làm gì có bí quyết học hóa đâu, mấy cái phương pháp giải nhanh thì ba cứ mua cái sổ ghi nhớ về nêu gặp pp giải nhanh nào thì cứ ghi vô, à bà qua bên diễn đàn học mãi ý qua topic Hóa bên đó hỏi là người ta chỉ cho..........
    Bà ơi....tui cũng chẳng có bí quyết gì hết...đơn giản tui chỉ học những gì thầy cố giảng thôi hà....mà môn hóa tui cũng ko giỏi..chỉ có thể gọi là tạm được thôi...:D.........
    Em gửi Mail cho chị á, hic. Mail của chị fb nó báo nhiều lắm, chắc giờ tìm k nổi. Có việc gì k em? Gửi lại đây cho chị nhé ngocanh.vatm@yahoo.com.vn
    Mà độ này đang thi à bé??? 5ting!!!!! ;)
    Gắng lên, ra đây thi hsg Quốc gia ;) chị sẽ dẫn đi chơi ^^
    Chắc ít thí link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 quá nên bùn chứ j.............Mà bà thi thế nào rồi được không..............
    Ý nghĩa tên tui vui lắm..:D...Trần Cảnh là tên vị vua đầu tiên của họ trần còn Thái Bình hình như cũng là tên vua thì phải bà lên gg search đi là biết..:D
    Nhà tui 4 ng, tui có 1 em trai thui..:D....ko nuôi chó nuôi mèo chi hết...:D...tiền ăn còn ko có lấy đâu ra mak nuôi thú...tui ngày 29 mới thi lận..còn lâu...:D
    Chúc bà thi cho tốt nhá
    Họ tên đầy đủ: Trần Cảnh Thái Bình
    Địa chỉ: 26 Lê Mạnh Trinh, Phước Mỹ, SƠn trà, Đà Nẵng
    Gia đình: Là sao....
    Sở thích: Thích nhiều thứ lắm mak nhất là ăn...:D
    Sở ghét: Ma
    Bạn bè: Vô số............
    Những thứ khác: Là những thứ gì........
    Híc sáng nj nghe tụi bạn kể cái vụ giết người mổ bụng ở Đồng Nai gì đó thấy mà ghê
    :)).....Bà này rõ rảnh........................Haizzzz...chán quá chẳng biết nói gì với bà nữa
    đáp án đúng đó bà....nó tiêu hóa luôn vi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vật luôn..........2 tháng nay ko ôn nên ko nhớ kỹ. chỉ nhớ là vi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vật cộng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 trong dạ cỏ của nó sẽ trôi theo cỏ vào dạ dày chính và dc tiêu hóa..:D..Quê tui ở hòa vang ai nói ko có ruộng
    Quê tui cũng có, nhưng mà mỗi lần về quê ra ruộng 1 mình nó chán. Giờ lại có lớp đi nên vui hơn chứ...:D............bà gửi tui phần hình ko gian chưa
    :D..tui để đó khi nào rảnh rùi coi./...Chủ nhật nay thật phê..lớp tui học hóa tới bài phân bón cô kêu đi thực tế, mấy đứa lớp tui kéo về hết nhà thằng đó ở quê, lên ruộng chơi xả láng lun...Giống như du lịch link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thái :))
    Rồi ok....vậy còn hình ko gian bà có hok............he he lớp tui học lí cb nên dễ ồm ak
    Bà rất rất là tốt bụng...tui cần cả 2 phân môn đó..chuyên link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhưng vẫn thi dh chứ bà......cảm ơn bà trc nhá
    Rồi.............không 4 cột hệ số 1 hết đó bà.................MAk bà có tài liệu về hình 11 không hay bất cứ thứ j liên quan đến hình học 11 thì gửi tui với
    BÀ này khùng nặng.........nói như bà tui ước chy có cái đầu toán của bà mỗi khi kiểm tra.......SÁng nay thầy đọc điểm. Tới lược tui..0 1 4 9 nản lun
    bà này :)) là cười ha hả...cười có ảnh động....:D..................
    Bà lập fb nhanh nhanh để nc cho dễ nói bên này khổ quá....................
    Không bà cứ gửi chứ có liên quan gì.........Ủa bà định bán cafe thiệt à.............:)).......
    Chuyện tui vào LQD đây này....cả 4 năm học cấp 2 chưa bao giờ nghĩ và chẳng giám mơ là mình sẽ học LQD.......thế mà giờ lại học đấy..........Giờ nhìn lại vẫn thấy vui vui....LÀm được điều chưa từng nghĩ là sẽ được đấy.....Bà cứ nói đi...chẳng lẽ bà định mở quán cafe chăng..:))..bà cứ gửi đi bây giờ ko cần nhưng lên 12 chắc phải cần
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…