thaibinh96dn
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• ầy dạo này mệt quá cơ haizzzzz ngày mô cũng đi cả ngày hết á haizzzzz hồi chiều mới đi đám ma má của đứa bạn cùng lớp haizzzzzz buồn mà mệt nữa haizzzzz
    mấy ngày ni tui tự nhiên nổi buồn ngủ tầm lúc 8,9 h...2 con mắt cứ ríu lại hic hic
    ko biết phải làm răng.....
    à phải rồi chú sắp thi ... thứ năm tuần ni hả???? để dành đến thứ tư tui chúc hi hi
    mừng cái đầu ông á... năm ngoái tui được nhất đó biết chứa hử????? haizz nhưng thui mà cũn ko sao cả...mà ông ko biết là thi trường rồi còn thi tỉnh nửa hử...trườgg ông là chuyên của thành phố nên chỉ cần thi trg dc là đi khu vực luôn á hả??
    hồi sáng tui đinh ninh là ko được giải-tại vì nghe bà cô dạy tin nói rứa-nhưng hóa ra tui đc khuyến khích..hic không biết nên vui hay buồn nữa haizzzz..đứng 6 trong số 7 đứa đc giải, chỉ trên 1 đứa lớp c?????????????????????????????????????????????????????????
    hic..tui cũn mới thi hồi chiều........10 bài bỏ 1.....1 bài hình thì ra nghe phong phanh là khác đáp án mấy đứa...haizzzzzz...nên ko coi lại nữa........ tóm lại là tui không thể nói trước điều chi hết....hồi mô có kết quả tui sẽ báo cho chú ...chắc cũng phải tuần sau...........................
    Còn chú---------lo thì học đi---------thành công trong chuẩn bị là chuẩn bị để thành công-----^_^----mà casio link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thi tính chi rứa chú????Ví dụ một bài tui coi với----có giống toán không ta???....
    Túi ni được làm toán thoải mải...ngày mai đương đầu với lý hóa......à mai tui được đi ăn đám cưới nữa....^_^
    ừ học thêm cũng tốt nhưng khổ vì nhà xa quá mà tui thuộc loại thể trạng yếu :D đạp xe vài vòng là thở phì phò rồi :D nói về thầy tâm huyết thì ở trường tui có ông thầy dạy lí được lắm, tui hâm mộ ổng nhg cũng hổng đi học thêm ổng...chắc qua kì 2 mà họ cho học thêm lại tui cũng phải đi mới được >!<
    thứ năm ni là tui thi rồi...casio á....không biết nên tự tin mức nào đây...
    tui muốn được thi tỉnh rồi thi khu vực để biết đâu gặp lại bạn củ....hic ... nhưng làm bài hắn răng á....làm thì làm chứ ko có chút cảm súc....bùn
    hic tui không đi học thêm với lại họ cũng cấm học thêm rồi........
    Tại tui ít làm bài tập quá cái mỗi lần đụng tới thấy nó lạ hoắc hic
    tui cũng vô học mãi chớ bộ............đang là thành viên mới .....chẳng như ai đó ...là mod mà chẳng nói cho họ biết ^_^
    hầy tui đã nói là chú không được nói chung chung mà haiz
    tui không học hóa nhiều nên tư duy không nhanh nhạy cho lắm, tới chừ chỉ biết là phải có tư duy đột phá khi làm toán hóa, bấm máy tính thiệt nhanh với lại thành thạo mấy pp giải nhanh...tui đang có chuyện rất đáng lo mà nếu chủ hỏi thì tui sẽ nói haiz...........
    hic tui nói thứ năm tuần sau mà haiz............................
    chú học có giỏi hóa hông thái bịnh??? Nếu giỏi thì chú chỉ cho tui kinh nghiệm học hóa đi>>>help me>>>>>>>đừng có nói chung chung đó >!<
    ố ồ nghe như kiểu ba má chú tham vọng cho chú làm vua rứa:D
    Cảm ơn chú vì lời chúc ^_^ mấy đứa trong lớp với ba má tui hông ai chúc tui hết vì hông có biết...................trường tui tổ chức thi buồn lắm
    haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

-tên chú kêu quá, chữ Cảnh nghĩa chi?
    -biết địa chỉ nhà rồi, ít bữa ra chơi
    -hỏi về gia đình là hỏi nhà có mấy người, có nuôi con chó con mèo chi hông
    -những thứ khác là những thứ không giống những thứ trên
    Chú thi casio chưa??Tui chuẩn bị thứ 5 tuần sau thi đó
    Hô chú có sở thích giống tui quá :D
    Câu trả lời là ông nớ chết vì cục đá rớt từ trên máy bay xuống trúng đầu ổng :))
    Ừ dạo này răng tui cũng thấy nói chuyện với chú hấn răng răng á, hổng biết nữa >!<
    Tui cũng có mấy chuyện mà hổng dám nói với chú ......................................................tui định đố chú mấy câu cho vui mà có vẻ là tui hổng có năng khiếu tròn Lĩnh vực ni ^_^
    Thôi bây chừ không có chuyện chi nói thì chú bổ túc cho tui chút thông tin đi:
    Họ tên đầy đủ:....................
    Địa chỉ:.........
    Gia đình: ..........
    Sở thích: ............
    Sở ghét:.........
    Bạn bè:......
    Những thứ khác:.........
    Rảnh thì viết hết ko rảnh thì bựa sau viết tiếp ^_^
    ôi chán chú quá đi...đúng là câu đố lạc nhách ^_^ nhưng hồi con bé Hùy bạn tui hắn đố tui tui còn trả lời là rồi cái máy bay vất cục đá xuống rồi bay típ :D Hấn còn đố tui câu tiếp là một ông đang đi trên đường tự nhiên lăn đùng ra chết tại răng, tui đố lại chú đó.
    ừ tui bế quan luyện võ đó
    Nói giỡn chứ tui đố chú câu ni: một cái máy bay đang bay mà có cái cục đá trên máy bay nặng quá thì cái máy bay phải làm răng??? Câu đố của đứa bạn ^_^ vớ vẩn quá nhưng đố chú cho vui :D
    gửi rồi mà, 2 file lun mà cái mô cũng ngắn ngủn
    có 1 cái nữa hồi mô tui gửi típ
    quê chú ở mô rứa? Ê đà nẵng hông có vụ có ruộng à nghe, nhà bác tui cũng ở đà nẵng nề, ổng ở hòa vang, anh 2 tui ra học đại học ngoài ở ngoài nớ đó, ...
    tui hỏi chú cái ni cái: động vật ăn thực vật muốn có nhiều protein thì phải làm răng?? 1 tiết link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 có câu nớ tui chọn là lấy lượng thức ăn rất lớn, nhưng đáp án lại là tiêu hóa lun vi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vật, hổng biết răng nữa??
    Chú học trước tui rồi, ở trên trường tui cô mới dạy tới bài axit nitrit thôi
    Chú rõ là dân thành phố hỉ, ruộng với đất ngày mô tui cũng thấy, trước nhà cũng có một đám bự , đi học hai bên cũng có cánh đồng, vừa đi vừa ngắm cảnh,,, tuyệt cú mèo ^_^
    Ông thi khối B thì khỏe khỏi học lý..nhưng mờ học lý cũng hay chớ bộ ^_^ công bằng mà nói thì tui thấy lý ứng dụng nhiều hơn toán,... toán chỉ rèn tư duy thôi, học xong thì ra đi dạy, hầu như ko có con đường nào khác hic hic hic hic hic hic hic hic hic hic hic hic hic
    Chú làm bài hình tui đưa thấy răng? Thiệt tình thấy mấy bài tìm tọa độ hay pt đường thẳng đường tròn conic thì dễ và khỏe hỉ??? Hình chương ni tui chỉ khoái mỗi mấy bài hình thuần túy thôi...........hấp dẫn ^^
    Chắc nội trong chiều ni tui sẽ gửi hình ko gian cho chú,,,,chiều ni là chiều chủ nhật mừ hì hì lâu lắm mới có một ngày tự do thế này ^_^ ^_^ ^_^
    ồ tui định gọi chú là ông nhưng quen rồi nên thôi cứ gọi là chú vậy
    còn chú thì cứ kêu tui là bà ^_^
    ờ tui tạm gửi cho chú cái file phép biến hình cái đã, tui thấy cũng tạm, dạng bài cũng đơn giản, từ cơ bản đến nâng cao, tui mới làm hồi chiều chứ mô, chú coi rồi cho ý kiến he, mấy bài đầu rất quen thuộc.....................Chừ tui phải đi học lý đã, mấy cái điện điện nhìn một lúc bị chập mạch lun :D :))
    ồ tài liệu hình 11 thì nhiều lắm nhưng tui toàn tải về mà chưa coi được cái nào nên ko biết cái nào hay cái nào dở, với lại trong đề thi hsg cũng ít liên quan nên tui học ít lém.
    uh..Chú cần phần phép biến hình hay hình học không gian, có chi tui chọn lọc rồi gửi cho chú chứ gứi tùm lum chú phải mất thời gian...tui thì ko sao chứ chú còn lo học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 là chính mà..

.................................Mà chú thấy tui có tốt bụng hông? ^+^................................
    ............may mắn lắm chú mới có người bạn như tui đó ^+^.......................................
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…