Trần Thị Phương Thảo

Profile posts Latest activity Postings About

• Em yêu ơi, cái đời link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên buồn tẻ lắm. Cấp ba ráng mà học, mà chơi. Vào link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên chỉ có đi tình nguyện là vui, còn cuộc sống bon chen này, kiếm đâu ra niềm vui thuở bé nữa. Nếu em xác định thi đt Toán thì em k những học chắc kt cơ bản, mà còn phải học thật rộng nữa. Còn nếu xác định chỉ học để thi đh thì Toán lại có vẻ là môn nhàn nhất trong các môn ( suy nghĩ chủ quan của chị thôi á :)
    Cảm giác duy nhất khi ra HN là chị muốn về nhà, muốn trở lại. :|
    Xác định hướng đi cho mình theo đam mê, em sẽ thấy cs sv ý nghĩa hơn ;)
    tui cũng sắp thi rồi...nghỉ từ h đến thứ 7 luôn đây....sướng hết biết mak học bài khổ hết biết...........cầu mog cho qua mấy năm cấp 3 lên dh cho khỏe.........>!<......
    @Bình: vật lí đẹp lắm em ơi, vì em k có thiện cảm với nó nên chưa thấy thôi à. Trước đây chị cũng ghét lí lắm, nhưng cô giảng bài hay quá, nên mà.. . . :D
    Thi thế nào rồi em???? Đậu rồi chứ??? :D
    À, em có tài liệu nào ôn thi chuyên hoá và học chuyên hoá THPT không???? Chị đang tìm tài liệu cho bé em đây mà chả biết lối nào mà lần, trước chị có theo chuyên đâu chứ :|
    Mà sách tham khảo bây giờ sao tràn ngập sách giải thế k biết. Haizzzz
    ^^........chưa gì sáng nay bị ghi sổ đầu bài môn lí..........Xui hết bik........chả bik sao h lại ghét lí đến thế..........>!<
    ^^..............Được đi gia lai ùi bà ơi............năm lớp 9 tui cx đi huế dc đi suối nc nóng...:D..
    Đúng là rãnh rỗi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nông nổi mak.....bộ mún làm bác sĩ hả..^^...nghe nói chuẩn bị có kết quả hy vọng dc đi Gia lai thi cho vui
    híc......tui lỡ gạch lên đề 1 cái rồi bà ơi.........>!<...rứa có bị coi là đánh dấu ko bà...nếu bị coi là đánh dấu thì,,>!<
    Hố hố....hum nj làm bài tốt thật............tốt chưa từng thấy....mả do cái đề nó dễ...híc trường tui ai cũng làm dc...nên k bik có dc đi khu vực hay ko..^^
    híc..........tui chả bao giờ được bingo...:D.......mai thi ùi bà ơi.....mak nhác học quá......>!<
    Há há.....gần thi giờ học khổ thấy bà......trước ko học..để dồn hết lại giờ mới học nhìn mak nản....Hồi chìu ông thầy dạy casio mới dẫn cho đi chùa...:))....lây hên...
    Ko có thi trường...thi thành phố luôn rồi chọn đi thi tỉnh...trường thì chỉ cần đăng ký thôi mak..Đội link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 tui năm nj 9 ng đi thi, máy đội khác như hóa đến hơn 20 ng đi..>!<
    Híc...chia buồn vs bà....ko sao còn năm sau nữa mak....nếu bà lấy đó làm niềm tin để năm sau thi tiếp thì có thể được thì sao ^^
    à, p/s bé, mẹ chị cũng hay bị chảy máu chân răng và xuất huyết dưới da... Nhưng b/s bảo chỉ là do thiếu 1 vài chất thôi à. Xuất huyết dưới da có thể là do thành mạch mỏng nên khi va đập vào đâu đó thì dù nhẹ cũng vẫn dễ bị ;) Thế nhé, chị chờ em ở HN ^^
    Xuat huyet duoi da va chay mau rang chua du de ket luan nhu the dau em a. Chi cung k biet ro lam ve benh nay, neu muon chac chan thi tot nhat la nen toi benh vien lafm cac xet nghiem, se co ket qua chinh xac. Con binh thuong thi co the do roi loan mot teo thoi a, bon em dang tuoi an, tuoi lon ma ;) Dung lo gi ca nhe ^^.
    Con em thi gang ma vao doi tuyen, nhanh nhanh ra day di ^^, ca 1 tuong lai sang lan day be ;)
    nó giống như bà làm toán di truyền thôi có khác gì đâu..................khổ nỗi là tuần sau tui kt 1 tiết tè le..nên ko bik tính sao để học đây........mún học khuya mà bùn ngủ quá........>!<
    HÍc................tui thì còn 2 tuần nữa mới thi casio mà giờ còn chưa học trong khi bài thì cả đống.....đội tuyển 12 casio link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 trường tui ghê quá tui sợ địch ko lại để được đi thi khu vực đây này....Híc......hiện giờ đang rất chy là lo...
    Tui làm mod hùi nào......xin từ chức ùi mà...:D...........cấm học thêm...>!<....tui lại thấy học thêm nó có ích hơn ở nhà tự cày..nếu học dính ông thầy nào tâm huyết thì ổng truyền hết những cái hay cho mình còn sướng hơn ở nhà tự cày
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…