thaibinh96dn
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• hình như tui không bao giờ hết băn khoăn về tương lai sự nghiệp
    nghe nói giảng viên mới ra trường lương 2 triệu/tháng thấy oải quá hic mà biết làm răng chừ hè chắc tui phải chọn toán thôi vì ngoài ra không biết chọn cái chi nữa
    vào toán cũng có hai hướng: học toán cơ bản sau ra làm giảng viên, nếu giỏi thì có cơ hội du học (ôi xa vời kinh khủng) , nhưng nếu học toán ứng dụng thì triển vọng nghề nghiệp tươi sáng hơn-ra làm cho mấy công ti công nghệ thông tin hay phần mềm gì đó lương chắc cũng khá.
    nhưng răng tui lại nói với chú mấy cái thứ ni hè.......đáng lẽ là phải chúc mừng năm mới chú trước ^^ trễ quá ...bựa ni là ngày 3 rùi ^^
    Ờ, link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lý và Lý link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365, những điều rất tuyệt vời về cơ thể con người và link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vật. hí hí, chị đang bị cuồng Y lý với Lý link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365, còn đâu thì đọc link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lý cũng hay. Mỗi cái ông thầy dạy lý link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 giảng vật lí không hay bằng cô dạy chị hồi cấp 3, hẫng.
    haizzz cao mà ảo thôi tại đề có phần chung phần riêng dễ òm,
    túm lại là gần như làm đề cơ bản
    con chó rô nhà tui chết rồi, chừ ba tui chôn hấn dưới đám khoai, chiều ni anh hai tui về bít chắc hấn bùn lắm, hic, thôi từ này không kêu hắn là rô nữa
    toán tui mừi nề hóa tui cũn mừi nà ín lịt được chính bẩy nhâm cô hông? nhưn mừ công nhệ được cố nhăm hề
    ôi đọc lại thấy mỏi miệng quá nghĩ lại từ đầu năm đến chừ tui chưa học toán được ngày nào ra hồn hết:bithuong:
    cảm ơn chú hí hí hí hí hí hí hí hí :chuan:
    lần đầu tiên được nhận quà như rứa hí hí hí hí hí:hihi: cảm động quá:cry: hu hu
    hu hu hu hu
    văn tui thi được 6.5 hí hí ko sao cả, sử dư sức, nhưng mừ công nghệ tui ko biết răng, tui vẽ tệ quá:twisted: nhưng tự nhiên thấy mình quan tâm tới điểm số từ bao giờ...:ah:
    :cuchuoi:oh yeahhhhhhhhhhhhhhhh
    chắc có lẽ tui sẽ không gặp chú ở Huế :)
    ba tui đã kết luận một câu: mi ưng làm chi thì làm :evil:
    nhưng mi ko chữa bệnh được cho tau :phipheo: nhưng má tui ủng hộ tui bằng câu: đến hồi hấn ra trường chắc ông cũng nghẻo rồi:sad:
    :nhannho::nhannho::nhannho::nhannho::nhannho::nhannho::nhannho::nhannho::nhannho::nhannho:
    xí nữa tui đi thi, tranh thủ viết cho chú đây :chui: thi công nghệ với tin ngày thi cúi cùng rùi:dance:
    :dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::dance::
    chúc chú giáng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vui vẻ:mrgreen:
    p/s. chú thấy vật lý không hay vì chú chưa hiểu nó..thấy nó khó tiếp cận ?? vật lý giải thích nhiều vấn đề của link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học..à xem nào... ví dụ như vì sao tiết diện của mạch lớn thì vận tốc máu qua mạch lại chậm và ngược lại?? >>>> toán cũng dính vô chút chút.>>>>TOÁN HỌC LÀ SỐ MỘT:oops:
    Nhưng bây chừ tồn tại 4 vấn đề:
    1. vô tphcm xa nhà quá, mỗi năm với về nhà hai ba lần :cry: nhớ má với nhớ con chó Rô :cry:
    2. ko làm bác sĩ thì không 'chữa bệnh được cho ba' như lời ổng nói khi tha thiết dỗ tui thi y :hum:
    3. ba tui không đồng ý sẽ là một trận tranh cãi nảy lửa :twisted:
    4. mấy đứa cùng thi đỉnh quá, áp lực không nhỏ chút nào :banbo:
    CẦN CHÚ CHO MỘT VÀI LỜI KHUYÊN----THỜI GIAN CÒN LẠI LÀ KHÔNG NHIỀU
    CHÚ PHẢI VIẾT CHO TUI THIỆT DÀI--KHÔNG ĐƯỢC VIẾT NGẮN NGỦN---KHÔNG ĐƯỢC NÓI CHUNG CHUNG---KHÔNG ĐƯỢC LAN MAN--VÌ TUI ĐANG RẤT CẦN MỘT LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH:cry:
    đề toán trường tui cũng dễ òm.chính vì thế mà tui mới nói hoàn cảnh tác động đến con người. nếu như bài thi hay kiểm tra mô cũng dễ rứa thì đến khi thi đại học mới thấy khó gấp bội.
    haizz sau nhiều trăn trở :nhannho: tui đã quyết định thay đổi, nhớ hồi trước tui có nói với chú là tui có một quyết định quan trọng (hồi tui giỡn chú là đi bán cafe á) thì là bỏ toán chuẩn bị thi y, nhưng bây chừ tui đổi:sexy: bỏ thi y đi toán, tui dự định thi vô khoa toán đại học KHTN, nếu cố gắng có thể sẽ đậu, nếu cố gắng nữa có thể tìm được một công việc tốt như giảng dạy tại trường đại học :dance: (cái ni phải có bằng thạc sĩ) nghe thiệt là lý tưởng sung sưởng nhưng đòi hỏi phải rất cố gắng haizz:ah: vậy là tui sẽ ko thi khối BBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBBB con đường trở nên nhẹ nhàng hơn vì đỡ một môn, cũng thoải mái hơn vì không có cảm giác như bị ép buộc.
    Hay mà em, Thiên nhiên hùng vĩ không chỉ qua Sinh mà qua cả Lí nữa. Cứ từ từ cảm nhận em ạ ^^
    Lên đh em sẽ đc học môn Lý link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365, em sẽ thấy con ng là sự kết hợp tuyệt vời của tạo hoá. Lý và link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 luôn bổ trợ và đi cùng nhau em ạ. Đáng yêu lắm. ;)
    tui thi đến thứ hai mới xong, hồi chiều ra phát hiến sai câu bực mình quá >!< tui ghét nhứt là làm bài toán lý hóa ra sai haizzzzzzzzzzzzz
    bế tắc quá phải làm sao bây chừ???? haizzz không biết phải nói với chú răng chớ tui chán quá đi haizzzzz không biết định hướng tương lai răng đây... chừ tui chả biết tui thích làm chi hết ,,, ba tui hình như ổng không tin tưởng tui nữa...tui cũng không tin tưởng tui nữa...túm lại là không biết nên làm cái chi.không có mục tiêu phấn đấu ko biết ko biết chi hết...
    haizzzzz tự nhiên thấy tui giống chí phèo---bị hoàn cảnh tác động mà ko tác động lại hoàn cảnh...môi trường ảnh hưởng nhiều đến con người chứ??????
    chừ tui phải đi học hóa mai thi....có mấy bài tui làm ko trúng đáp số...tết ni tui ở nhà tui tu hễ có bài hóa mô khó tui hỏi chú chú bày tui he.....học thầy ko tày học bạn câu ni rất đúng ^_^
    xin chào chú bé ^^
    tớ sắp thi học kỳ rùi....tớ sợ khống chế sử ko được hs giỏi...hic ..tớ ghét sử...ghét kinh khủng haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
    hi hi tớ mới được 10 điểm 1 tiết lý nề hê hê chú ghét lý còn tui lại đang suy nghĩ về thi bách khoa....tớ muốn chế mấy cái máy..........^^ ông ba tớ mới bị gãy một cái răng ^^ ổng la trời mấy ngày ni haizzzzzzzzz
    ô chúc mừng chú...tui cũng rất vui khi biết chú được ^_^ thiệt đó ^^
    cố lên hen....
    còn mục tiêu của tui chỉ là thi học kỳ haizzzzzzzzzzzz
    Tui chắc là không hi vọng gì rồi.........hic............................
    năm lớp 9 tui đi huế ---- ở khách sạn --- lần đầu tiên được đi thang máy ^_^
    Đúng là rãnh rỗi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nông nổi mak.....bộ mún làm bác sĩ hả..^^...nghe nói chuẩn bị có kết quả hy vọng dc đi Gia lai thi cho vui
    thì sao? họ làm chi? làm răng mà họ xác minh được? Họ cũng ko thể bỏ bài ông đi vì bài ông có một dấu gạch được hi hi nói thiệt chứ tui cũng chưa gặp trường hợp tương tự nên ko biết hic
    tui lại bị cảm hic lại nghẹt mũi hic trong khi li bì tui nảy ra ý định viết một bài viết về cảm cúm trong đó nêu ra nguyên nhân, biểu hiện, cách khắc phục và các bệnh liên quan tới cảm cúm...nhưng khi đỡ rồi thì ý định vĩ đại nớ cũng bau mô mất tiêu ^_^
    mai thi rồi chừ học ít thôi chứ....
    hì hì bạn Thảo chúc bạn Thái bịnh thi tốt, bình tĩnh tự tin quyết thắng
    Được giải cao>>>>>đi thi khu vực>>>>>>>>>>>được giải quốc gia>>>>>>nhớ rửa hai cây kẹo mút CHUP CHUP ^_^
    hồi chiều tui hên lắm...cô dạy anh biểu ghi 3 số trong mấy số cô cho sẵn..rồi cô đọc 3 số của cô...ai trùng được thưởng một cây kẹo mút......hí hí trúng tui ...tui kêu lên "bingo" hic hic trúng y 3 số có kẹo nhăm ngay tại chỗ ^^
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…