Trần Thị Phương Thảo

Profile posts Latest activity Postings About

• Mún dc tau chúc thì phải cố mà để dc đi thi cho nhiều vô :)))))))))
    híc đi đường xa với đèo dốc tau k quen về tới nơi là người tau nó cứ lắc lắc rất thú vij^^ đi ngang qua Quảng Nam tau mới thấy mình còn hạnh phúc hơn mấy đứa nhỏ đi học trên nớ, thấy hắn đi học về mà đi giữa trưa nắng về chả bik nhà nó ở đâu chắc là xa lắc mà thấy thương@@
    trg tao cug cắm lều vô thứ 6,7 đó tao có đi dc đâu.........
    mà đi gia lai bù :))
    h ôn bài ít có phê lắm nha mj @@
    hình như do tau ngủ ít vs suy nghĩ nhiều á ngày mô rảnh ngủ tối đa có 6 tiếng @@
    híc thứ 6 thi mà h tao còn ngồi đây phỡn @@ Tội mj ghê, ngày nớ là ngày kị của mj rồi
    ặc j mà ghê zị...bộ mj đi đập trường à :))
    híc tự nhiên mấy ngày nj tao dễ bị chóng mặt ghê mj ơi@@ gần thi rồi mà :((
    @@ tau lạy mj lun :)) gần thi casio khu vực tao dc nghỉ trên trg khỏe :))))))))))))) phê như con tê tê lun
    what the hell @@ mj nghĩ rân lại nói tao ns chuyện giống con gái @@ tao đập mj chừ :)) mj nghi hay quá hì :))
    há há cho đáng đời cái tội kêu tao giống gái :))
    mai tau thi tp rồi mj ơi @@ mà ta nhác học quá....híc tự nhiên h ngồi nghỉ lại ms thấy tính nhác của tau nó kinh quá, phải bỏ thôi mj ơi....@@ chắc tau phải quyết tâm nhiều hơn nữa
    mỗi lần tau lên đều bé hơn 1 tiếng hạn chế rồi mj ơi..mà lên có việc hệ trọng :D
    Tau cảm ơn cái câu cuối của mj nhiều :D
    híc t.g bây h tau bận quá k nt cho mj dc..xin lỗi mj...mj cũng thông cảm cho ta cái, nhìu lúc tau vô đây mà cũng chả có t.g nhắn mj cái tin @@ h tau cực kì bận lên mạng còn nhiều chuyện phải làm lắm tau sr mj nghe, vs lại chuẩn bị thi thành phố, casio rồi còn olympic nữa.....
    @@ hóa hồi sáng nj tui dc 6,2 kiểm tra 1 tiết @@ dạo nj sao tui học bê bẻt quá, bài dễ trời sợ mà làm k ra >.<
    mà ta lạ thật mj ơi, khi ta suy nghĩ để trả lời mấy câu hỏi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365, mà sao tau chỉ ghi dc 1 số ý, sau khi đọc đáp án tau ms nhận ra là mấy cái đáp án đó đã có trong suy nghĩ của tau mà tau chỉ nghĩ lướt qua @@ kiểu này đi thi tp vs olympic thì sao mày ơi, đọc đáp án mới thấy tiếc cho cái đầu ngu học, vs lại tau sâu chuỗi kiến thức kém quá @@
    tỉnh mj thi chậm thế, kệ cứ học rồi thi đi..thi cho có giải rồi đi gia lai với tao cho vui :))
    win 7 lun gớm ghê rk mj >.<
    mj thương tau hỳ:)) để dành nguyên con gà luôn đi
    ta có dùng idm, mà tau cài lâu rồi nên ko nhớ mà tao dùng winxp mày ơi
    , mj tải bản idman6.12 về, tải cái này về:http://www.mediafire.com/?jdvogeko1beley0
    chưa nó vào thư mục với đường dẫn: C:\WINDOWS\system32\drivers\etc
    rồi bà nhấn giữ chuột trái vào cái bà vừa tải về rồi rê chuột đến file *hosts*sau đó thả chuột ra, sau đó bà click phải chuột vào file hosts đó nhấn open, nó hiện ra cái cửa sổ, bà chọn Notepad nhấn Ok, rồi bà copy cái này vào cuối dòng:
    # IDM
    207.44.199.159 registeridm.com
    207.44.199.16 registeridm.com
    127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com
    127.0.0.1 www.internetdownloadmanager.com
    xong rồi lưu lại, rồi bá cài cái idman6.12 mới tải về coi thử có dc k
    tao cũng chuẩn bị kt tùm lum hết, than j mày ơi đời hs nó khổ thế mà :))
    cười đi cho đời nó tươi ::)))))))))))))))
    phải gỡ gạc lại thể diện chớ mj, :)) lúc đầu ta cũng làm như mj rk đó, mà mj kêu làm bằng pp trung bình nên tau mới nghĩ ra cách nj lun :))
    21/3 tao đi 22 thi
    tui mới tìm ra cách đó đó :)) mà cũng nhờ cái câu kêu dùng cttb tui ms tìm ra cách nj :))
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…