pdn
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Có 1 câu còn nhớ cho pdn xem thử nhé...
    Nếu bệnh nhân nhận từ đoạn nhiễm sắc thể số 15 từ mẹ và đoạn NST này từ bố bị mất thì sẽ bị Hội chứng Prader-Willi (PWS). Ngược lại nhận thì sẽ bị Hội chứng Angelman (AS) (mặc dù cái đoạn bị mất vẫn giống nhau. Triệu chứng 2 cái khác hẳn nhau, tại sao lại thế ...
    Câu này tớ bó tay luôn...
    Hơi hơi =]] Để tớ nài nỷ các thầy cô kiếm cho cái đề rồi mang lên cho pdn xem nhé =]] Khổ quá đề gì mà chẳng cho mang theo...
    uh, cho đến bh chị chả thấy n lq nhiều lắm :3 cơ mà nếu em vững hóa hữu cơ CB thì càng tốt, ko thì cg ko sao lắm :3
    vào đại học coi như quên hết cấp 3 cg ko sao mà, thì phải cày thêm thôi; cơ mà bên MT thì bọn nó học tóan hk1 y như l12 ý :3 hóa thì ko lq mấy đến c3 lắm, lý cg thế, phải học chứng minh các công thức ý, nên khá Tóan là ok. TA thì nói thật, dễ lắm em ạ, em cứ đăng ký thi vượt đi, qua đc là đc A+ cho điểm n đẹp; qua B1 là ko phải học ta ở trg nữa :3
    Anh cho em hỏi xem đối với những bài bên dưới đây có công thức tổng quát nào để giải không ạ?
    Tính tỉ lệ tổ hợp có chứa 3 alen trội được tạo ra từ mỗi phép lai sau:
    a/ AaBbDDHh * AabbddHh
    b/ AaBbDD * AAbbDd
    c/ AaBbDd * AaBbDd
    d/ AaBbDdHh * aabbddhh
    năm đầu chị đang chiến đâu với : Đs tuyến tính, giải tích, hóa đại cương, hóa hữu cơ, lý đại cương x2, CSVHVN, triết, TD, trái đất và sự sống :(( như bên khoa em thì tóan lý hóa giống chị, 2 môn triết, TD, cả môn trái đất sự sống nữa :< ko có tí link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nào :((
    thế ah :ss cùng khóa chị hả em <3 có tên đầy đủ ko <3 cho chị cho chị <3
    Ở chỗ chị đang làm hồ sơ thi rồi này. ;)
    Vào KHTN đi em, Sinh học nhé, hay CNSH??? :D
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…