ngoc anh
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Mình có nhớ nick giao_vien_link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365_hoc nhưng không biết đó là thầy giáo của em! Cũng không nhớ là có từng trao đổi gì trên diễn đàn không?
    hì em kết bạn chi rùi đó ^.^
    Cảm ơn chị về vấn đề 'bết khoa' ^.^ em chọn bk vì thấy hợp, em thi cntt .nhìu người kiu ra khó có việc làm rồi mau già chồng con ko lo được =.= nhưng mà em thấy vui chớ bộ ra làm thiết kế web đồ họa lập trình hay quản trị mạng chi cũn đc học cái ni vừa làm vừa học là khoái nhất người ta kiu học trong trường chỉ học mấy cái cơ bản thôi ra đi làm thì tự học thêm là đc.. miễn tự do vui vẻ là đc rôi chị hen ^^ chớ em học y chắc ko được mô vụng về mà ko ham =.=
    sao lại một người thầy kỳ lạ?? nói chung sức khỏe mình dạo này không ổn lắm nhưng cũng chưa đến mức nghiêm trọng.
    Hi Ngọc Anh, mình còn trẻ mà. Bạn gọi mình bằng chú tự dưng thấy già kinh. Đợt này ốm lặt vặt suốt nhưng ko nghiêm trọng lắm. Bạn khỏe không?
    2 hế lô chị
    học hành vẫn bình thường có phần hơn đi xún :(( vẫn chưa biết nên chọn ngành chi chi chị ơi :(( thi bách khoa bị phản đối dữ quá bị ba má khủng bố mấy ngày ni đây :(( bùn với chán thiêtj chị nge :((
    Em ước mơ đc làm 1 nhà quản lý xã hội, nên e định học cái đó!
    Sở thích của em là môi trường tự nhiên, trong đó có một phần là link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học! Em chỉ muốn đc học thứ mình thích còn việc làm chưa quan tâm lắm ~~
    bình thường là bao giờ làm hồ sơ thi đại học chị nhỉ, đến giờ vẫn chưa có định hướng gì cả...
    :akay:
    có nghĩa chị đã đi sai hướng hả???? học cấp ba cũng bon chen chớ bộ...hi hi...vì em là đứa lập dị trong lớp nên chẳng có đứa nào thân :cry: trên lớp không vui,,,,,,,,,,,,,,,,,,,chỉ có ngoài lớp có một đứa bạn thân từ hồi cấp hai..hồi cấp hai em với hấn cùng học bd toán, vì thế nên lúc nào cũng dè chừng nhau vì sợ đứa khác giỏi hơn mình:) cũng vì thế mà rất hiểu nhau, bây chừ thân nhau rồi nên rất vô tư sẵn sàng học hỏi chia sẽ>>> vì tình bạn cao cả :mrgreen:
    >>>>> vậy nên cũng có lúc tình bạn hay cái gì đó chiến thắng>>> và sự vô tư sẽ chiến thắng sự bon chen:cuchuoi: cuộc đời vẫn đẹp sao tình yêu vẫn đẹp sao:oops:
    Hố hố.......chật chật....lý đại học nó đáng yêu thế nào e chưa bik...chứ h học lí chả thấy đáng yêu chút nào..>!<
    híc............e chỉ thấy có hóa vs link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 là hay...còn lý thỳ...>!<...
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…