pdn
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Ê con gà mái đẻ trứng, không thụ tinh sẽ không nở thành gà con đc, nhưng tại sao vẫn đẻ, như thế có phải lãng phí vật chất và cả thời gian ấp trứng vô ích nữa không?
    Tỉ lệ giới tính của quần thể đặc trưng quan trọng đảm bảo :
    A. Tỉ lệ 1:1 giữa cá thể đực và cá thể cái
    B. Hiệu quả link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 sản cảu quần thể trong đk môi trường thay đổi
    C. Hiệu quả link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 sống của quần thể trong điều kiện môi trường thay đổi
    D. Sự phân bố đồng đều của cá thể đực và cá thể cái góp phần giảm mức cạnh tranh gay gắt giữa các cá thể :((
    Cậu chọn cái nào
    Câu 1 : đây đủ là như thế này nhé : Những đb nào sau đây ít gây hậu quả nghiêm trọng cho link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vật : a. thay thế và mất một cặp nu b. thay thế và chuyển đổi vị trí của một cặp nu
    c. Thay thế và thêm một cặp nu d. Chuyển đổi vị trí và mất một cặp nu
    2. Vậy 2 cái đó nếu phải chọn một cậu chọn cái nào :(
    1.đột biến thêm cặp và đb chuyển đổi vị trí của một cặp nu cái nào gây hậu quả nghiêm trọng hơn
    2. Khi một tính trạng do nhiều gen k len với nhau qui định gọi là a. hiện tượng đa gen b. Hiện tượng tác động tương hổ giữa các gen ; câu này đáp án nào : dẫu biết là tương tác những chẳng lẽ lại là b nghe kì quá :(
    Nghĩa này , có bình thường 6n tạo giao tử là 3n , nhưng có trường hợp nào tạo ra n và 2n không nhỉ ( mặc dù theo cơ giảm phân thì cái này gần như rất khó ) :D , không biết pdn nghe đến trường hợp nào như thế chưa ???
    :O gắng lên cu, nắm lấy cơ hội mà vươn lên nhé em ;) Mọi người hi vọng ở em nhiều lắm ý :-*
    Việc làm của em theo em cả đời cơ mà, còn học thì đc bao lâu, em ngố này :D
    Ôi trời ơi, em phải lựa chứ. Theo cái mà em thực sự muốn làm ý. Ôi cái tình yêu bé nhỏ, Sinh ơi là Sinh!!!
    Ôi em tôi, em ơi, sao lại môi trường, tìm hiểu kĩ đi nha em, công việc mà khi tốt nghiệp em sẽ làm ý ;)
    Mình thích nhất di truyền và tập tính. Cái đa dạng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học sao mà học mãi chẳng vào...
    Lúc học tớ hay ghi chép và trả lời câu hỏi, nhiều câu hay ghê pdn nhỉ
    Đâu =]] Mà sao lại cho sếp mượn CB làm gì :| Mà Rain dốt tiếng Anh thì sao đọc CB Eng được =]] Đang cày CB Việt, mới đk 3/4 =]] Còn Hải Anh đọc đi đọc lại mấy lần rồi... Thấy mình vẫn lười quá đi
    Thủ đô cũng có học hành gì đâu, chỉ ham chơi bời yêu đương là nhiều thôi...
    Mà bản thân thấy mình thua pdn nhiều. Các bạn mình ít ai được như pdn lắm, vừa giỏi vừa chăm vừa đam mê nữa
    Tớ làm in vết xong gạch đi :)) nhưng nói chung là chẳng có cách giải thích nào mà tớ tìm được đến giờ là thỏa mãn cả
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…