dinhhai1308
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• 1 năm 3 1 năm 2 ô ạ, à mà rain chính thức rồi hả?
    Thi cứ tốt nhé em! Hi vọng 1 tháng nữa sẽ được chúc mừng tân link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên, mà em thi Y Dược à, cố lên nhé!
    ông share link forum trên face nhiều vào, trong các group ấy!
    Ô share link forum trên face nhiều vào cho mấy bạn trẻ ôn thi ĐH vào chơi cho vui.
    T làm gì có quyền can thiệp vào nick thành viên, chỉ đc nhắc nhở thôi, ban nick còn k đc nữa là!
    Hệ số trùng hợp = tần số TĐC kép thực tế/ lý thuyết, cũng k thi ĐH, cái này cho bọn casio!
    K, đấy chỉ là bài tập thôi, sau đó t tự nghĩ ra lý thuyết như thế!
    làm gì có tài liệu như thế, thi QG chắc nó mới hỏi, còn ĐH TĐC kép là max rồi
    tks, tại tớ làm đề thi có hỏi cái này @@ tìm trong sách không thấy chắc ko ra thi đh đâu nhỉ?
    sgk lớp 12 có phân biệt hay đề cập đến chữ thích nghi "kiểu hình" hay "kiểu gen" không thế cậu?
    đề trường ông có post lên mạng k , ông có bản gốc nào send qua cho t , tôi là tôi thích làm mấy cái đề trường ông ý
    câu đầu t cũng nghĩ là C, câu t2 là C.phiêu bạt di truyền, câu t3 t nghĩ là A
    Thì cứ giữ face ở đó mà học hỏi, t chuồn, làm mấy bài ĐH đó trình độ t cũng k tăng lên đc mấy ^^!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…