tung.biotech
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• em chào anh Tùng! e tên Thiện Tính ở trường Cửu Long.em đang muốn làm về nuôi cấy hoa cát tường. em tìm trên google thấy anh có làm cái này rồi, nhưng không gửi mail cho anh được nên em gửi tn ở đây.mà em thì đang cần nó lắm. anh giúp em với nhé, cảm ơn anh trước..!!! mail của em là thientinhmku@gmail.com
    em chào anh Tùng! e tên Thiện Tính ở trường Cửu Long.em đang muốn làm về nuôi cấy hoa cát tường. em tìm trên google thấy anh có làm cái này rồi, nhưng không gửi mail cho anh được nên em gửi tn ở đây.mà em thì đang cần nó lắm. anh giúp em với nhé, cảm ơn anh trước..!!!
    em chào anh tùng. em là lý ở nông lâm thái nguyên. em dang muốn làm về nuôi cấy hoa cát tường. em tìm trên google thấy anh có làm cái này rồi, nhưng không gửi mail cho anh được nên em gửi tn ở đây. em chưa biết gì về ncm cả anh ạ. mà em thì đang cần nó lắm. anh giúp em với nhé, cảm ơn anh trước,hì mail của em là ly.cnsh@gmail.com.
    Hjhjhj em cảm ơn anh rất nhiều nha!!!Có thế thui mà em nghĩ mãi ko ra đúng là ngốc thật đấy!Đáng bắn bỏ thui...
    Chào anh lâu qúa ko gặp nha.Anh vô đọc thử bài về Methionin đi có ji góp ý thêm giúp em
    Hi, online mà ko thèm chào nhau hén! Tui đã nt mà cũng ko thấy trả lời. Xem thường quá nha!
    Sao em lai hoi the? Co gi khien em suy nghi vay ah? Co gi ma khien em nghi ngo vay? Hinh nay la cua em ha? Cung manly hen, sao ko quay mat ra cho anh em xem mat ne?
    Trời ah, học đến sắp TN ĐH rồi mà tên tui như thế mà không phân biệt được anh hay chị sao? potay.com với Tùng rồi đó...
    ui, vậy là gọi Steven bằng thầy rùi. em chào thầy! :) rất vui được làm quen với anh (hay chị vậy?)
    Vậy chắc là Tùng nhỏ tuổi hơn Steven rùi, mình hiện đã đi làm, làm nghề gõ đầu trẻ ấy. Mình là thành viên của diễn đàn này thì chắc Tùng biết là mình dạy môn gì rồi mà, hihi. Còn tuổi thì chắc để Tùng tự đoán vậy. Học CNSH rất hay, nếu có dịp thì Tùng share chút xíu kiến thức với mình nha! Thân
    to steven19vn : mình đã gửi tin nhắn đến bạn rồi mà. Mình là Tùng, sv năm 5 ngành công nghệ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học ĐH Khoa học huế. mình đang làm đồ án tốt nghiệp "nhân giống in vitro một số loài lan rừng quý hiếm Việt Nam". rất vui được làm quen với bạn. bạn giới thiệu bản về thân cho minh biết với nhé
    (2*k-1) x N cả hai công thức điều có (2*k-1) nhưng bản chất của (2*k-1) ở hai công thức là khác nhau
    Anh ơi cho em hỏi (2*k-1)xN ở đây có phải là người ta chừ đi số nuclêôtit có sẵn trong ADN ban đầu ko còn lại là moi trường cung cấp.Và tính số lk hidro cũng là chừ đi số lk sẵn có trong gen ban đầu(môi trường cung cấp đó)em hiểu thế ko bit có sai ko?
    Cái đó em đọc trong sách tuyển tập đề thi Olympic 30-4 đó hình như thế và cô giáo cũng dạy em như vậy đó.
    :socool::socool:Cảm uh anh tung.biotech đã giải thích cặn kẽ các công thức nha.Nói thật cũng có nhiều CT mà em chẳng hiểu tại sao lại như vậy hihihi.Khéo phải tôn anh là sư phụ mất chẳng bit anh có nhận học trò rốt này ko??hihih