Hà Thanh Đạt

Profile posts Latest activity Postings About

• ko lẽ mỗi lần online là a fai đi tìm e sao? A thi van available nhưng sao ko thấy e? Hay là e thấy a nhưng e làm ngơ? hic hic
    Dạ thưa "đại ca", có lần nào online gặp "đại ca" đâu, trốn gì mà kỹ quá vậy?
    Anh biết chứ, nên a cứ vào để hỏi thăm tình hình của e nè! Vẫn khỏe hả? Add nick a rùi mà chẳng thấy nói gì.
    Có người hỏi em cái này, em chưa nghe bao giờ, anh có biết không ạ:
    Trong lưỡng tính thật có lưỡng tính xen kẽ,lưỡng tính hai bên ,lưỡng tính 1 bên.Đặc điểm của mỗi loại lưỡng tính trên là gì?
    Ah há, giỏi thật, ngày trước a học BTX, cũng thi Y Phạm Ngọc Thạch, nhưng thiếu 1 điểm, thế là tan mộng làm BS rồi. Thôi thì tất cả trông vào e trai vậy. Có rãnh thì chat với a hén! Mong tin
    Bạn Đạt wen dc mấy người trong BCH mình? Ủa mà sao lại "về hưu non"? Tụi mình làm đủ nhiệm kì mà. bạn Đạt làm BCH trường nào vậy?
    hì lúc đầu tụi nó kêu giống Q ko tin về điều tra lại, rõ ràng ko giống mà lên trường đứa nào cũng kêu giống mới điên chớ. Hi nếu giống thật thì cũng đâu phải lỗi Đạt, kiếm đầy trên mạng có mà :D
    hic cái vụ đó cực kì hoành tráng, nhà nhà người người đều biết đề, đương nhiên sao Q thoát được chứ, tuần sau thi lại hết 6 môn lun
    Thầy khen là tốt chứ có gì đâu mầ ông ngại! ^_^. tui cũng đang wắn não thi HKII đây (+_+)
    Hôm 17/04 thầy HƯNG xuống Cần Tho, thầy khen Đạt với Phú rất nhiều đó! thầy bảo Đạt học rất tốt! ^_^
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…