N
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Chị ơi, lâu lắm rồi em mới vào diễn đàn...thế nào rồi chị: Chị thi HSG có thành công không.....Em được khuyến khích thôi ạ
    em chẳng tin, mà nếu thế thì mệt thật, mà chi cũng giống như Uyên với thu rồi. Mà năm nay chị được giải là chắc rồi, em nghĩ chị cũng chẳng phải lo quá đâu, thôi chúc chị từ giải nhì trở lên nha...hixhix ( em cố giải 3, mong là vậy)
    chị không giỏi đến vậy đâu em.giải kk chị còn không được nữa là.c hết hy vọng tuyển thẳng ĐH rồi. Đi học đội tuyển vì bị bắt đi thôi.e cố gắng lấy giải năm nay nhé. cho đỡ lo. chứ như chị bây giờ vừa lo học đt, vừa học bù kiến thức lại phải ôn thi ĐH. Mệt lắm
    Sao chị giống em thế. Đau lòng cho Thu Với Uyên được giải Đồng thôi, vẫn còn khóc từ hôm ấy tới giờ này, mà người chịu hậu quả là em chứ ai
    Nhưng nói chung đội link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 năm nay bọn em cũng tạm rồi, em chắc sẽ cố để gặp chị ở Hà Nội, chẳng biết đội quốc gia 2 tỉnh có học cùng nhau không, nếu có thì vui phải biết đấy
    chị cũng được bạc thôi em.thiếu 0.5 mới được vàng.em giỏi thế, chị thấy đề lớp 10 cũng khó mà.cố vào đội tuyển quốc gia em nhé, có lễ mình sẽ dược gặp nhau. Năm ngoái lúc về HN học thì Yên Bái học chung với Tuyên Quang mà.em cứ hởi Thu với uyên ở đội 12 thì biết.À,tiện thể em hỏi hộ chị số điện thoai chúng nó nhé.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…