Nhi Sa
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Haha, còn tùy tính trạng em ạ
    ví dụ tính trạng tuyến mồ hôi có hay k, thì trên cơ thể XAXa mảng da có mảng da không.
    còn mù màu, cơ thể XAXa thì tế bào thụ cảm ở mắt cảm nhận đc màu, số tế bào thì k, nhưng tổng quan lại thì vẫn nhìn đc màu vì khoảng 1/2 số TB có khả năng đó là đc rồi.
    Đơn vị tái bản nào cũng luôn là 2 chạc chữ Y, có điều ở ADN vòng chỉ có 1 đơn vị tái bản, tức là 1 điểm khởi đầu quá trình nhân đôi.
    Thấy vậy thôi chứ mình còn non cựa lắm, mình gửi lời mời kết bạn rồi đấy :mrgreen:
    Không dám, chỉ có thể gọi là mình và bạn học hỏi nhau, chắc gì minh đã bằng được bạn, :D
    Mà mình ở Quảng Ngãi nè, cũng gần nhau nhỉ? :D :D
    Mình học trường mình thường thôi bạn à, với lại ở tỉnh mình có mỗi cái trường chuyên thôi, mình dân quê bạn ạ. Thế bạn học ở đâu? :mrgreen:
    Có thể ý họ là ở svnt từ 1 mARN trưởng thành chỉ tạo 1 '' loaị '' polypeptide , còn ở svns thì a cũng chưa hiểu ý.
    Hoán vị gen có thể xảy ra ở cả cơ thể mang các cặp đồng hợp, chẳng qua là 2 alen giống nhau khi đổi chỗ thì k ảnh hưởng nên tỉ lệ giao tử k thay đổi gì. Câu đó sai.
    Khó lắm em ạ, file pdf nặng hơn 1GB, thấy link trên forum k, toàn phải chia nhỏ ra thôi, down tạm bản 9th tiếng anh về mà xem.
    Nó thực ra là sách link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học đại cương dành cho link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên nước ngoài, đc đánh giá là chuẩn để tham khảo đại cương về link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học, các kì thi cũng lấy kiến thức trong đó làm chuẩn, mọi vấn đề về các phân môn tế bào, vi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365, link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lý động thực vật, di truyền, tiến hóa , link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thái như sgk của mình đều có cả,
    Sách đại cương về link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học của nước ngoài, mới dịch ra tiếng việt, search trên diễn đàn có đấy!
    Bấm view conservation và post message để nhắn tin em nhé. Report là báo lỗi!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…