huyền my
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Biết đâu năm sau mấy anh em mình lại học cùng lớp ;)). Thằng Bình là nó chắc suất rồi, còn em với anh thôi á :D Cố lên anh.
    Thôi đành thế chứ đâu còn cách nào khác. Buồn thì cũng hết rồi. Mà cũng chỉ buồn một tị tẹo thôi.

Vô tư đi cho nó sướng. Tội gì phải buồn. Đời còn dài mà. hi hi. Và cũng chưa biết là chuyện gì sẽ xảy ra nữa.
    hix. Tại hum đó ít thời gian quá mà. đến cái hùng hục nấu ăn lun còn jì. chảe có tg mà tán. Mà tui mất đt rùi, ko có jì ll nữa. hix
    đeo găng tay vì bọn chị đi hái quả anh đào, ko cả tay dính màu đỏ của quả anh đào! hơi tiếc vì khi chị sang thì ko phải mùa hoa anh đào nở!
    tinh to cung nhiu nguoi thi chon chu,khoang tren tram.nhung truong to la truong chuyen nen to chang so,du tinh khoang 3 doi thu dang guom,hi.nam nguoai to cung bi rot o vong cuoi cung chon doi tuyen,tiec lem.ve la om goi khoc khoc 1 ngay troi lun,
    to con kem lam,co gi trao doi voi to voi nhe.
    Hihi vừa đủ luôn áh, tổng điểm 52,5... Môn Địa vừa đủ 7, lọt xuống 6,5 là bị khá lun òy ^^
    nhung mangon ngu minh kochuyen ve vntime dc,chang doc dc mu.Hi minh cung phai vuot qua khoang 3nguoi nua de lot vao.hi vong la dc.the con ban thi sao.
    rat vui lam wen.minh o NgheAn
    uhm. Chac he phai ngoi cay TAnh thui. hixhix. Chang bit co hoc duoc ko nua. Cai mun nay la khac tinh cua tui ma` T________________T
    em oi, cái YI của chị không onl đc, bực quá, học hành vừa thôi, điên đấy, suốt ngày onl, không phải toàn ở trên mạng đâu, cần nắm chắc kiến thức SGK, hay hỏi trong đó, càng những thứ ít để ý càng hỏi
    hix hix... pa tut hang nhung van~ duoc gioi. huhu... Tui con hok dc chi vi mun Tieng Anh dang ghet. T_T
    sao sớm vậy?Híc, chị có cái tật là ngủ nướng. Ok thôi.Nhưng h làm sao liên lạc với K Khánh? Em lãnh nhiệm vụ này đc ko?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…