nguyenphuong169
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Chào bạn (hay chị, ấy, gì đó cũng được). Mình mới tham gia diễn đàn & có nh điều thắc mắc. Mong ban jup mình nha :) Ah mà bạn hok trường j mà đồng phục trông quen zậy. Thế nhé, cho mình làm quen lun.
    Hj lau qua ko noi chuyen, dao nay ban sao roi?Hoc hanh dc nhieu chua?Co khoe ko?Chuc ban hoc tot nha!
    Pé này trông bác học mà dễ thương... thảo nào bị Nhật Anh dụ... he he
    Rất vui làm quen với em... có gì quá lời thứ tội...
    Cho mình xin lỗi nhé tại vì ko trả lời thư của bạn ngay đc.Ko hiểu tại sao mấy hôm nay mạng cùi quá ,cứ vào rui lại bị error ko làm đc ji cả.Thế bạn khỏi ốm chưa?Khỏi rui thi vui nha!Còn mình thì lại bị ốm nè(nhưng nhẹ thui)nhưng vẫn chán chết đi đc,đi học thì buổi đi buổi nghỉ vì 1 lí do rất "tưng tửng" là thầy cô bận.Chán quá trời luôn chẳng làm đc việc j ra hồn cả hjhj.Còn bạn vui ko?Cố học đi nha.Chúc bạn những lời chúc tốt đẹp nhất!
    hjhj messenger của hôm qua Ghost lại máy mất rùi,thế là mình quyết ko lấy về nữa(tạm dừng chat chit hjhj).Mình nghỉ hè cũng ko vui lắm,còn bạn thì sao?Vui ko?Học hành đc nhiều chưa.chúc bạn học tốt và vui vẻ.
    chào bạn ( hay anh, chị, em)! cho làm quen chứ? mình mới tham gia diễn đàn và thường có nhiều điều không tự giải đáp được, mong bạn (...) giúp đỡ nhìu :). À, nick chat của ban (...) là gì thế, có thể cho mình biết được không ? (y):rose::rose::rose::rose:
    Xin lỗi vì mình chưa trả lời thư cũa bạn đc ngay nha.cho mình làm quen nha,hjhjhj ko sao đâu ai mà chả có lúc nhầm lẫn như tớ nè làm BT Sinh mà cứ nhầm 2^3=9 thế mơi chit chứ.Ko sao đâu bạn đãng trí bác học ấy mà.Ban add nick m nói chuyên nha :bonghongthuytinh9x_yeu.:grin:
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…