Khiếu Phương Lan

Profile posts Latest activity Postings About

• Thế mà nói dối người ta,một đứa khủng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thế mà cứ khiêm tốn
    Công nhận cậu giỏi thật.
    Ối dzoi ơi, con bé này, nói nịnh nó tí cho nó đỡ đòi chè của chị ý mà............chị em j chả hỉu nhau cí dề cả. Qua vòng 1 rùi hả em, cố gắng nhé. Mà Thản nào của nhà chị chớ, nói lèm bèm linh tinh
    sợ chưa . Lan quí thản nhất mà !!!!!!!!!!!!thế mà bảo ko có jì.Giấu đầu hở đuôi nhá pà chị
    hí hí, yên tâm...........Lan có thất hứa với Thản khi nào hông, khi nào ra HN chơi nữa nhất định sẽ trả Thản cả gốc lẫn lãi. Lan quý Thản nhất mà...........hehe, dạo nè ôn thi đến đâu rồi
    HÍ HÍ.........CẢ NHÀ NGHE CÁO THỊ NÈ, LAN LẠI TREO GIẢI THƯỞNG NỮA...........CHO NHỮNG NGƯỜI YÊU QUÍ LAN VÀ GHÉT LAN NHẤT.........VÌ NHỮNG NGƯỜI NHƯ VẬY MỚI HAY VÀO HỒ SƠ CỦA LAN NHIỀU ĐỂ MÀ MẮNG NHIỀU VÀ KHEN NHIỀU..........HEHE:mrgreen:
    AI VÀO HỒ SƠ CỦA LAN THỨ 2000 LẦN NÀY, SẼ ĐƯỢC MỘT BỮA KEM TRÀNG TIỀN NO NÊ (định rủ đi măm KFC- nhưng mà chưa ăn bao giờ không bít thế nào:???:). KÈM THEO LÀ MỘT CỬ CHỈ THÂN THIỆN LÀ, BẠN TRAI MỘT CÁI BẮT TAY THẬT CHẶT, BẠN GÁI SẼ ĐƯỢC MỘT CÁI ÔM THẮM THIẾT TÌNH BẠN...........
    điều kiện là khi nào có điều kiện gặp thì mới khao được, vì Lan có muốn cũng chả có tên lửa hay chổi thần mà bay đến chỗ bạn đưa bạn đi được:lol::lol:
    NHƯNG ĐÃ NÓI LÀ SẼ LÀM, YÊN TÂM, LẤY LUÔN DANH DỰ CỦ CHUỐI NÈ:mrgreen:, HỨA SẼ DÀNH MÓN QUÀ ĐÓ CHO BẠN THỨ 2000 LẦN NÀY......
    À quên:o Mr Thản, tớ vẫn còn nợ bạn nhể,:roll: khi nào gặp thì sẽ khao đàng hoàng, một bữa chè đúng hông. Hôm nào mà gặp nhau khao bạn thứ 2000, Thản chỉ được ăn chè thôi, không được tranh sang Kem nhá,.nếu không--------> VIÊM MÀNG TÚI NHƯ CHƠI:oops:
    hôm nay sít ngất vì ốm, lại phải bỏ học về,............nhưng mà còn ngất thật khi check mail, từ hôm qua đến h mà 27 mail. Một người bạn tôi bảo chả khác nào Bill Gates, hichic
    Ôi hôm nay mới được ngủ 4h15 phút, sắp chết rồi, đau đầu muốn bổ nửa ra xem có con j bên trong không mà đau thế.........hiuu huhu
    ăn trung thu vui quá nhỉ. Nói thật là lần đầu tiên trong đời mình ngồi uống rượu đến 2 giờ sáng. Hôm đó là hôm trước trung thu. Hôm trung thu thì say quá, ngủ cả ngày. Sợ thật
    uhm, các anh thì chăm rồi, đâu có lười như tôi, hichic, Thản bi giờ mới ló mặt lên hả, nhưng bạn ạ, mình rất vui khi bạn đã thi vòng 1 nhưng chưa có kết quả chính thức không nên nói mạnh nhé, cẩn thận đó, nhất là những vấn để khoa học, nắm chắc trong tay còn chưa đâu vào đâu. Hôm nọ mình đi ăn cỗ một anh đõ Ngân Hàng, ăn xong mới biết chưa có giấy gọi, giật mình............LIỀU THẾ KHÔNG BIẾT..........mình sợ quá, may mà đó là sự thật, mình chả bao giờ dám nói mạnh thế. Có khi cầm tờ giấy gọi cũng còn chưa tin ý, thôi nếu bạn được vào thì cố lên nhé, mình thì chưa thi, tháng 10 mới thi, vẫn đang ôn thôi, cố lên
    Hôm nay vừa thi chọn trường vòng 1 xong, thấy làm bài cũng ổn, chắc là được vào vòng 2 rồi. Kiểu này chắc chết mất, phải qua bao nhiêu vòng mới được đi thi QG. Kiểu này bỏ học về nhà lấy vợ sớm rồi đi quốc đất thôi..

Chán quá.
    ai bắt khổ thế, tớ chăm chỉ học tập. làm hết bài từ trước rồi nha, toàn 1h-2h sáng mới ngủ, trên lớp không ra chơi, ngồi làm bài tập hết, thói quen rồi nên nhàn lắm, có chuyện gì bất ngờ là chỉnh được thời gian làm việc. ai như bạn, khổ chưa, tớ chụp được đống ảnh, vui quá
    MỌI NGƯỜI MAI ĂN TRUNG THU VUI NHÉ, ĂN NO VÀO, AI VÀO HỒ SƠ THÌ SẼ ĐƯỢC MỘT CHIẾC BÁNH TRUNG THU CHO NGÀY RẰM, CHỜ NHÉ. ĐÊM MAI TÔI MỚI LÊN ĐƯỢC VÌ TỐI NAY ĐI HỌC ĐẾN 9H VỀ LẠI CÒN ĐI ĂN RẰM NỮA ( là trưởng nhóm lại bỏ). SÁNG MAI CŨNG ĐI HỌC, TRƯA VỀ ĂN CỖ, CHIỀU ĐẾN TỐI LẠI ĐI..........SƯỚNG QUÁ, MÌNH ĐƯỢC ĂN NHIỀU, CHƠI NHIỀU HEHE........ TÚM LẠI AI CÓ NGƯỜI IU RÙI THÌ CHÚC THẬT LÃNG MẠN, TAY TRONG TAY DƯỚI TRĂNG, CÒN AI CHƯA CÓ THÌ CỨ ĐI HÒ HÉT VỚI LŨ CON NÍT CŨNG VUI LẮM LẮM,............ ĐẢM BẢO CƯỜI RÁCH MIỆNG LUÔN, THÍCH CỰC.......... TÔI THÌ ĐI PHÁ CỖ VỚI BỌN BẠN, CHẤC LÀ SẼ MỆT LỬ ĐÂY..BÀI VỞ ĐÃ PHẢI THỨC ĐÊM THỨC HÔM CHUẨN BỊ TỪ MẤY NGÀY TRƯỚC ĐỂ CÒN XẢ LÁNG CHO NGÀY TRỌNG ĐẠI, SƯỚNG QUÁ......................
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…