Nguyễn Xuân Hưng

Profile posts Latest activity Postings About

• ah a ui e đang học về PCR và e đang tìm tài liệu về công nghệ chuyển gen trong thực vật nhờ vào phương pháp này và ứng dụng của nó a chỉ e với
    a ui a cho e hỏi với a có tài liệu về công nghệ chuyển gen trong thực vật hem chỉ cho em với e cảm ơn anh trước hen
    anh Hưng ơi, anh có tài liệu nào về phương pháp Hóa khử chế tạo hạt nano không ạ?em đang rất cần mà không biết kiếm đâu ra cả, anh có thì giúp em với nhé!em cảm ơn anh nhiều ạ!
    anh Hưng ơi, anh phải lên tiếng về cái bài nano link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học đi chứ?
    vâng ạ,em cũng đang trong thời gian tìm hiểu lý thuyết,một tháng nữa mới đi thực hành cơ!
    anh có tài liệu nào hay về nano link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học thì giới thiệu cho em với nhé!
    anh ơi,anh đang làm về công nghệ nano link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học phải không?em đang tham gia nghiên cứu khoa học ở trường về công nghệ nano link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học mà vẫn chưa biết phải bắt đầu từ đâu Thầy giáo hướng dẫn cho bọn em đề tài về hạt nano,anh có thể cho em một chút kinh nghiệm tham khảo được không?cảm ơn anh nhiều!
    hehe chú ơi cháu tháy tâm đắc mj bài của chú lem .sang năm cháu thi đh rùi mà o bít chọn trường nào cho hợp .c thích học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 n nghĩ lam bác sĩ lại thấy sợ vì mọi người bảo cháu cưk ẩu .lam gv thì cháu never nghĩ đến. tiền bối chỉ giáo dùm
    chào bạn! mình tên là Lê Văn Dũng, đang làm luận vân liên quan đến protenase, mail của mình là: Ledungvnn@gmail.com; bạn gửi vào mail cho mình nhe, gồm cả phần tài liệu trích dẩn nữa nhe
    cảm ơn bạn!!
    hi ... A cho em hỏi ::::A có bjk các nguyên tắc nghiên cứu cơ thể học là gì ko anh??
    Hihihi em nói cho zui ấy mà làm quen nha anh em là lính mới toe đó hihihi công nhận anh đi nhiều nơi thật đó sướng thật.Ước jì mình đc như anh ấy haaaaaazzzzz...
    Sorry anh nếu câu nói đùa hơi quá của em làm anh không thích:mrgreen:.dù sao anh cũng đừng chấp, em trẻ con nên hiếu động í mà:dapchet:
    Chúc mừng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật anh Hưng
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…