Lê Thành Đạt

Profile posts Latest activity Postings About

• Hi xem trong topic biết anh ko học trường chuyên j mà thi HSG QG làm em ngưỡng mộ quá.Em cũng có ý định thi nhưng chưa đủ tự tin với lại thầy cô của trường em thì còn quá thiếu kinh nghiệm.Chắc em phải tự cố thôi ,anh chia sẻ kinh nghiệm cho em nha.À quên cho em làm quen nhé!
    Hôm trước có xem cái ảnh chụp học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhận học bổng ở nhà hát lớn TP HCM, em nhìn thấy có mặt anh trong đó nhé.
    Tui học CNSinh của ĐH Cần Thơ, tui trùng tuyển NV1 mà ^^. vậy là ông học chung với thằng Đạt kia hả?
    buồn chán hay vui thì cũng báo cho ae biết chứ
    lâu lâu không thấy chú lên net
    anh cũng hay thức khuya
    thích thì lên net chat cung nha.ok
    tui cũng thi ko tốt lắm, chì mong đậu là được, đậu cái nào cũng được miễn là đậu ^^
    ukm,khtn can giai quoc gia nen chang can tot nghiep loai j dau,...,ec,chac ca nuoc nay chi co moi Y ha NOi la can bang gioi tot nghiep thoi........hic,dung la luat,biet la vo li nhung van phai chiu thoi...chan nhi????????
    hic,nan wa',phai gioi ma\\\ chan wa',nhung thoi chuyen cung qua ui\,chi tai t chu quan qua,khi nao co dd thi ll vs toi qua so do nha.......hihi
    troi.t thi chan lam,t khong duoc Gioi tot nghiep nen phai thi bt,khong duoc uu tien 1 ti nao luon,mat toi cai Giai QG,nen chang duoc on nhieu,hi vong nam nay Y Ha Noi lay 26.5( Da Khoa), thi may ra con do,con lay cao hon thi cung lo lam....a,ong co dung dd khong,ranh thi nt voi toi qua so 01666575818 nha,ok
    chào...thế nào thi có ổn không??????????ông thi công nghệ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học ak\\\\\\\\\\
    A tui thi CN Hóa, mà o học ở tp vậy là hồi thi QG thi chung với thằng Đạt rùi phải ko? ^^
    Thấy Đ ít lên mạng giống tui wá! Nhà P ko có mạng nên mỗi lần lên rất mất time. T_T.tui thi ở CT thui, làm sao thi lên thành phố HCM đc, các bạn học wá giỏi lung! điển hình là Hà Thanh Đạt đó! Mà o thi CNSH à? Có thi ngàh gì khối A ko?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…