S
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Hì! Chị giỏi quá trời - tự hào vì có chị hàng xóm giỏi thế, em thi sư phạm Hà Nội Lý mà trượt vèo... hì về quê cha đất tổ học với ông Lê Lợi...
    Chị (hay là anh) hỏi lạ quá, em thích, rất thích, chị (anh) không thấy lập hẳn cái topic Chết vì link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học ạ :))
    oh no, kô dám kô dám, tớ chỉ là 1 tên đóng gạch thuê thui...hehe làm sao dám "sành điệu" như chí phèo mà... thích thị nở
    chỉ thấy hơi mất phương hưóng và hơi thất vọng...nói chung là anh muốn nói chuyên cho nó giải toả tâm lí mà,...,à mà e lưu anh là gì???????trong điên thoại đấy.....
    anh nc với at em rồi,cậu ấy có vẻ là ổn nhất trong số những đứa bạn của anh đấy......nhưng ai buồn chả thế,yên tâm vài hôm nứa là ok thôi...hiểuchứ>>>>>>>>
    ec,sorry snow,hum wa anh bi mat dien thoai,....,em nhan so em vao so 01678061890 anh dung tam....
    Hưng được giải 1 Casio ý và g3 Qg nữa.Bằng tuổi em đấy.Em ko bít ah.HẮn học chuyên PhanBooij Châu NA
    anh cung giai3 thoi,hi,em o Nghe An ha,anh cung co ho hang day mo re ma trong day day...hi,nhung chua duoc vao bao gio,ukm,anh chang co bi quyet j hoc link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 dau,chang qua anh nghi Toan Minh chang the thi Dau quoc gia thi anh thi Sinh thui,hihi,vs ka,anh ho anh day Sinh,bac Anh cung day link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365,day tai lieu,va lai,anh cung thik lam bs,uoc mo duoc cam dao mo bung nguoi,hehe....the em the nao,uoc mo lam j,ukm,ok thoi,so dd of anh la,01666575818,maem ten la gi vay,anh ten Huy,,,khi nao llvs anh thi nho xung ten nha....
    anh hoc doi tuyen quoc gia nen khong duoc di thi casio(truong a no the,),nhung truong anh rieng mon link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 duoc 2nhat,1nhi,1ba,1kk,doicasio dc nhat toan doan khu vuc phia bac day,vay ma khong biet a,anh thi Y ha Noi....
    anh hoc 12Toan,Hoang Van Thu,HB,the nghe danh truong anh cua,he,a co nghe qua mang mang truong e,hi------------------
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…