huyền my
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• À. Anh biết mặt em từ cái khi em vô nick anh kìa. Anh có 1 đống ảnh của lớp em hôm đi du lịch ấy. Sao lại ko biết
    Hi hi.

25/10.

Cái Lan nó bảo ai link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 tháng 10 thì có tài. Chẳng hiểu.

Uh. Hôm nào vô chuyến vào Bắc Ninh..

Chán quá. Tình hình này anh bỏ đội tuyển. Ở lại thi tốt nhé.
    anh ko nghe thấy hay cố tình ko nghe thấy đấy ạh . thôi bỏ qua chuyện này , mà anh biết mặt em chưa, thỉnh thoảng anh em mình nói chuyện .Anh ơi , 12-10 link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật chị Lan đó , anh em mình làm một chuyến đến Bắc Ninh đê,nghe thử bà chị hát vài câu quan họ xem sao_OK
    ko kiêu mà mấy lần bọn bạn em gọi ko thèm quay xuống . thế lthì là cái jì hử. mà bây jờ ko phải muốn có đất mà cuốc là dễ đâu nha.
    Anh ko kiu đâu. Anh chỉ biết tự ti thôi. Chán quá. Chắc kiểu này anh sắp về nhà quốc đất rồi. Sao dáo kiu
    Thế hả em. Anh no biết em. Hi. Năm nay cố gắng đi thi quốc gia nhá em, anh về nhà lấy vợ rồi đi quốc đất đây.
    11 link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 ? ??????????????????????
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…