Khiếu Phương Lan

Profile posts Latest activity Postings About

• chị làm sao lên được hả em, làm như là chủ nhật tuần sau làm sao mà đi đc hả chị My, điên à, chỉ vì một cốc chè mà đi 60-70 cây số, cả diễn đàn họ chửi cho là cái đồ hay ăn, đã học ngu mà lại còn ham chơi đó. biến ngừoi ta ham chơi thì đừng có đầu độc quá đáng
    lên nha, em đợi đấy ,cn tuần sau , oki.thôi em về đây,còn học bài nữa chứ.
    hihi, em làm như chị có chổi thần hay học được phép độn thổ mà bay lên với em à, làm như người ta rảnh lắm không bằng. Làm như mỗi mình em thi .......... bà chị em từ đầu năm đến h mới được hưởng một ngày tươi đẹp là được nghỉ cả ngày. Nhưng cũng chả được sống sót, vẫn phải làm hàng đống bài tập, đọc sách vì cũng sắp thi như em rồi..........hichic. Muốn lười cũng chả được, chán quá. Bao giờ cho đến ngày mình được thả tang bồng đây
    hahaha..........Khiêm tốn thế ,thứ 5 tuần sau em lại phải thi vòng 2 rồi ,tự nhiên đổi lịch thi làm mình sợ. Thi xong nếu đõ đi ăn khao với anh Hiệp , chị lên đây đi
    hihi, mẹ chị đâu, mợ chị đó, mẹ chị thấp hơn chị, hehe. chị cao nhì trong nhà, trừ bố. hôm đi miền nam, mình phởn quá, cao nhất tron đám phụ nữ và mất con nit, hheee, chỉ sau các cậu và ông ngoại. Có mấy tấm chụp đẹp lắm nhưng mà chụp ảnh rửa ko đưa lên đây đc, chán. Bao giờ thành tỉ phú, mua máy quét đưa lên cho cả nhà vui chung
    hihi. Anhr chị đẹp thật mà chị cao thia', bằng cả mẹ cơ ah. em cố mãi có cao được bằng mẹ đâu.
    ai goi chị, chị kêu em vào chớ, em đang măm cơm., chị măm chưa, xem ảnh của em đi, đẹp tuyệt. Chị viết trả lời trên topic về histon đi, pr cũng là vấn đề em rất quan tâm, sau Máu hehee
    Thản bị làm sao, ốm đau thế nào nặng bằng Lan không, nhưng vẫn thương Thản ghê, huhu. Mà Thản đừng có nói tớ đi thi gì xứt, đã có j đâu cứ tuyên truyền lung tung, mọi người vào thấy lại tưởng mình học khủng.....rốt cục chả đc cái j, ê mặt lắm
    Cao thủ nào thế, khủng cái j, khủng bố à.......... Giỏi nỗi j, thấy cái j mà nói lệch hết sự thật thế. Có nói móc cũng nói nhỏ thôi để cho tớ còn giữ lại cái mũi, huhu. có bằng một góc của bạn hông. Tớ có bao giờ được đi thi học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 giỏi cao như bạn đâu, học trường thường như tớ biết nhiều làm sao bằng bạn được. Có j chỉ bảo nhiều nhé
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…