bianh92
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• anh có đáp án IBO 2009 ko ạ?nếu có thì send qua mail giùm e đc ko a?
    mail t là lananhcvp@gmail.com
    tks a nhìu:thom:
    anh ơi, đề vòng 2 năm 2011 có pass
    anh cho em pass đi
    Cám ơn anh nhiều ;))
    em chào anh ! Em là ltk đã add nick anh ạ! Anh còn tài liệu ôn thi Sinh không ạ? tài liệu ôn thi HSG với tài liệu thi Casio luôn đó.Nếu còn thì share cho em với ^^ Em cảm ơn anh nhiều :D
    Thi vòng 2 sao rùi em, sori, máy anh đang hết tiền nên không nhắn tin hỏi thăm em được ^_^
    Chúc mừng em thi đậu giải nhất quốc gia nha. Đúng là em út học giỏi hơn đàn anh chị rùi. Ông bà ta nói cấm có sai, sông trường giang sóng sau xô sóng trước. Ráng thi cho tốt vòng 2 rồi đi Hàn Quốc luôn nha em ^_^
    mai đi Casio rùi, ráng thi cho tốt vào em nhé ^^, luôn nhớ em nhiều. Hok chừng nghỉ hè này anh đi Hà Nội................................................. ^^
    tớ cũng sắp thi casio nên tớ cũng muốn xin xỏ cậu mấy cái đề thi casio link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học có đáp án thì càng tốt
    rảnh thì gửi cho tớ nhá
    themyth_mu@yahoo.com thanks cậu trc
    em link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 năm 92 à?anh và em làm quen nhé..hihi
    bianh ơi, chị Hien_ Uyen gửi đáp án lên diễn đàn rồi, cậu không cần gửi nữa đâu. Dù sao cũng cảm ơn. Mà cậu tên gì vậy? Bi Anh ah??
    bianh ơi!!! Cậu có các bài tập link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học 12 thi casio không? Chia xẻ với mình với nhé !!!
    dh_binhyen@yahoo.com là mail của mình đó !!! thanks!!!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…