Lucky_boy
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Tui thi chẳng bt thế nào nữa? Trc đây thì hơi mơ mộng mình sẽ thành nhà động vật học đc đi khắp nơi đc tiếp xúc nghiên cứu động vật hay thành một nông dân giỏi giupfs mọi người nông dân quê mình làm giàu trên chính mảnh đất của họ, Còn giờ thì.... Mà giờ tui chẳng bt cái gì để bót lên diễn đàn cả
    Chào lâu quá phải ko? ko phải tôi trốn đâu tôi vào wed mình nhiều lần nhưng chẳng bt phải viết gì nữa nên lại thôi. Mình bây giờ phải nói là rất tệ mình như rơi vào khoảng không mênh mông đen tối ko bt phải đi đâu nữa. ông thấy học ĐH ntn? Kiểm tra giữa kì chưa?
    o có học theo quy chế tín chỉ ko? ^^, ngàh of o đào tạo tổng cộng bao nhiêu tín chỉ? ^^
    uh, cậu học kinh tế mà cũng nhiệt tình với link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học nhỉ!Mình đang cần chút tài liệu về link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nên vào diễn đàn, không biết có nên đi theo ngành link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học không nữa!
    em chỉ biết là hình như vikhuẩn cổ gen pân mảnh có intron và ex thì pải..em nghĩ thế...do họ thấy thế nên tách ra..
    tui thì ổn, học Công Nghệ Sinh học, có học Sinh Học Đại cưong zui lém, có Vi Tích Phân C nữa ^^
    Phần thưởng hok có lớn đâu, Đà Nằng thưởng giải Nhì quốc gia 10 triệu, ăn cả năm còn hok hết, chưa kể còn học bổng Odon Vallet nữa >.<
    ừ, cùng là link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên mà gọi là anh thấy ngại quá!
    Thế là gầy rồi em ạ. Cơ mà em thi lại đại học thật à. Năm sau cố 30 điểm nhé em. Hay em thi trường nào ở trung tâm cho gần cho anh làm việc nhé :DE
    t đăng kí cnsh nhưng được vào lớp tài năng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học 20 người
    Hôm nay là kỉ niệm mình có 300 bài viết và 30 chủ đề ở diễn đàn Sinh học Việt Nam.Mình cũng được lọt vào top cảm ơn của diễn đàn.Mặc dù hog học và nghiên cứu Sinh học nữa- bây giờ mình là link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên 1 trường kinh tế, nhưng mình hi vọng sẽ mãi gắn bó với diễn đàn link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học Việt Nam.
    http://www.link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365hocvietnam.com/forum muôn năm:cheers:
    ui thế mà ko gọi...bọn tui 15/9
    mấy hum đầu mấy thầy cũng hươu vượn ..chán...t học khtn,c học trg nào?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…