Lucky_boy
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• anh là anh Duy Linh TK17 đúng không. Chẹp, anh ra trường rồi mà cô Thanh vẫn nhắc anh suốt ^^. Cô bảo anh siêu lắm :D
    Anh lâu không vào diên đàn này thì phải..bỏ rơi à.....Thấy vào bên kia đều đều mà..
    Thế nào rồi bạn của tui mọi chuyện của ông tốt chứ? Suýt nữa là tui quên luôn mình có tham gia diễn đàn này mất rồi Mà hình như sau khi Thành Sv rồi thì ông ko năng lên nhỉ
    cảm ơn ông nhiều nha, thế có khôi phục lại được nick chưa? Mà ông đổi số điện thoại sao ko cho Phú hay, làm hại mấy lần nhắn tin hay gọi đều ko được, giận!!!
    năm mới vui vẻ hảnh phúc nha người bạn phương xa của phú. chúc ông luôn khỏe và thành công
    Tui học khoa kỹ thuật hóa mà ông nói cũng đúng thiệt mấy đứa BK nổ thật? mà tui cũng chẳng quan tâm. Lúc đầu học ĐH cũng hơi buôn phần nhớ nhà, phần không thích cảnh TP tí nào nhưng giờ thì đỡ rồi cũng dần vào quĩ đạo
    có ai đang online trên diễn đàn là link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên ngành link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học trường đại học khoa hoạc tự nhiên thì ra đây nhận mặt đồng hương nè, mình mới lên diễn đàn được một thời gian
    Mà sao đến giờ tui vẫn ko có cảm giác mình là link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên. Ông tập QS có vui ko? Tui cũng xong rồi vừa đủ điểm qua
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…