Nguyễn Xuân Hưng

Profile posts Latest activity Postings About

• chao anh Hung
    khong biet cuoc song o Duc the nao anh, dot toi em sang hoc o truong dai hoc Greifswald. Em co phai chuan bi gi nhieu khong anh. Rat vui duoc lam quen cung anh
    chào Hưng, anh xem file bài của TS Vân rồi, thực ra chỉ là giới thiệu sơ lược về mảng đó thôi.
    Bọn anh có viết cả "giáo trình" đào tạo về mảng đó, chi tiết hơn nhiều nhưng tiếc là không được phổ biến.
    Nhờ anh Hưng xóa giúp em mấy bài trong topic " 'Trong tương lai kho Máu sẽ được dồi dào liên tục!'. Hôm nay em có trả lời một đứa em, khi post lên mãi không dc, toàn mất, không hiện, thành ra bây giờ nó lại tái xuất thành mấy bản liền. Mong anh xóa giùm cho topic đẹp hơn. Cám ơn anh
    Đúng là chỉ vấn đề tách chiết thôi, còn những cái khác chỉ là thứ yếu.
    Chú định đưa cuốn hay bài gì đó của TS Phạm Hồng Vân à, anh cứ ngóng mãi.
    Bọn anh có 2 cuốn chuyên ngành, cũng định dịch vì có nhiều ví dụ hay, nhưng chưa rỗi rãi, với lại là chuyên ngành hẹp nên ít người nhấm
    Cảm ơn chú, anh muốn hỏi kinh nghiệm sử dụng LIMS nếu có. Anh cũng biết kha khá về Lims rồi. Còn nhân sự thì tìm được rùi.
    Về mt, trong một hội thảo về sóng thần ở thái lan thì các lab công bố nghiên cứu chung khi phân tích mt là có đến 7% những người ko có quan hệ huyết thống có điểm đột biến trùng nhau ............
    Sợ không????
    Chào Hưng, có mẫu nào cần đọc trình tự thì cứ gửi nhé, mình sẽ cố gắng giúp.
    Nếu Hưng có thời gian thì tìm hiểu hộ mình về LIMS nhé, bọn mình cần quản trị mạng mà bây giờ chưa tuyển được. Nếu Hưng có biết ai thì giới thiệu nhé, đòi hỏi phải có kiến thức link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học, tin học, tuổi dưới 30, male
    Đúng là 2 culi, hichic, cùng xóa bài, cùng ban user một lúc. Nhưng anh vẫn nhanh tay hơn em, đại ca có khác, kekeke.
    hi, em nghe nói là anh có bộ phân loại vsv của Bergey phải k ạ? có thể cho em xin được k? em cần nó để làm luận văn, thanks anh trước luôn.
    Chào bạn
    Mình xin lỗi đã làm phiền bạn. Mình làm sau tiến si o Nhật gần 10 năm.Hiên đang làm trợ lí giáo su o đây va la trưởng nhóm nguyên cứu. Thực gia mình đang cần môt postdoc trợ giúp cho hướng nghiên cứu của minh và mình vào Diễn đàn link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học để xem a promissing candidate thôi. Bọn mình hiện giờ đang dùng phần mềm Genetyx 8.0. Mình đã dự định mời bạn sang Nhật công tác cùng sau khi bạn kết thúc nghiên cứu link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 o Đức.Nhưng chắc là bạn bận quá rôi.
    LQ
    Em cung muon sang Duc vao dip le hoi Bia, nhung nam nay chac lai de lo roi, tiec khong biet dien ta kieu gi cho het. Sang cho anh choi thi chac chan em phai sang roi, nhung dot toi em phai chuyen nha di thanh pho khac, nen chua biet bao gio thi sang duoc. Anh cu mua xuc xich va bia de danh cho em nhe ;).
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…