thanhphu
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Giáng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vui vẻ ạ !
    Quân học tài chính, ^^! ko liên quan tới link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học rồi, chúc Phú học tốt
    A van o day ne ku. Chi co ku di lac dau mat tieu thi dung hon. Dao nay the nao ha? Hoc hanh sao roi?
    hic hic sao anh lại gọi em là "chị" bên kia thế! hix hix anh nói làm em thấy buồn!Anh giỏi thật đó
    tớ học công nghệ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365
    ủa Quân nhớ Quân trả lời roài mà, kì dzị ta, sr Phú nha ^^! già rồi nên lú lẫn, ừa Quân thi cũng tạm, ko đậu thì rớt á :d. Phú thi hôm bữa tốt hen :d
    Sặc, ai nói cho anh biết em đi du lịch xuyên việt, hay đoán mò rồi trúng????
    Câu hỏi của anh thì trả lời là: em cũng mới onl với chú Cường 1 lần, chú ấy bận nhiều việc chắc cũng không có thời gian trả lời riêng đâu, tốt nhất anh cứ hỏi thẳng vào profile của chú ấy, không thì mở topic hỏi luôn, còn chú Hưng không trả lời mấy câu liên quan đến kĩ thuật đâu, mất công hỏi thôi. Còn thông tin về mấy chú ấy thì em chịu....
    Em khoẻ mạnh bình thường, nghỉ hè vui vẻ bình thường, điểm thi cao bình thường, đang chờ được học lớp bình thường ở một trường bình thường!!!
    anh add nick em nè minhthu_hoathuytinh hoặc babybaby_sonyeoshidae_geegee:mrgreen:
    Hâm mộ bài của anh ghê trong topic"chào mừng sự trở lại của link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365vien_ngheo" đó hj.Đó mới là cái giá trị đich thực chúng ta cần đạt tới ko phải là sự cãi vã vô nghĩa!
    hehe,ông chụp vs ba hả,được đấy,ông thì thế nào,hôm trc quên mất không hổi.....
    tớ học lớp 12 link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365,chuyên Hùng Vương,Phú Thọ.bạn có biết đền Hùng ở Phú Thọ hok??hihi
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…