Nguyễn Xuân Hưng

Profile posts Latest activity Postings About

• Chú Hưng càng già càng khó tính !!!!!!!!!!!!!!!!!:mrgreen::mrgreen::mrgreen:
    Sao đẹp giai lại tỉ lệ nghịch với dễ tính nhỉ:mrgreen::mrgreen:
    Ối sai lỗi chính tả:botay::botay: "Đẹp trai"
    P/s: Chú đừng có khoá nick cháu dông lắm:mrgreen:
    anh ơi..em thích học về công nghệ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học phân tử..và sang Mỹ..anh tư vấn giúp em trường nào bên đấy ổn về phần đó không ạ..em đang học lớp tài năng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học đại học KHTN ah
    anh !em la thanh vien moi,add nick addmin de mong anh chi giao ^_^.....rat vui dc lam quen vs anh va tat ca moi nguoi
    bác hưng học năm thứ mấy rồi, chừng nào zìa đặng em lên lịch đón tiếp koi ^^
    bác Hưng đâu òy, năm mới gặp nhiều may mắn nha, chừng nào về Việt nam là phải báo cho đàn em này hay nha, đặng đón tiếp chứ ko có gì cả ^^
    Bác ơi, em đề nghị bác xem lại cái bác nik là quangson nhá. Hay post bài lệch chủ đề & theo hướng tự do quá
    giáng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vui vẻ nha, anh hai! ^^ chúc anh hai có thật nhiều niềm vui và hạnh phúc
    admin cho em đóng góp ý kiến 1 chút.
    sao forum mình không chia ra từng box nhỏ dành cho lớp 6,7,8,9,10,11,12?? làm như vậy sẽ dễ dàng cho việc quản lí cũng như thành viên vào tìm kiếm thông tin hơn chứ?
    em hiện đang học lớp 9 nhưng vào đây toàn thấy link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 của các lớp cao không à, muốn kiếm tài liệu về link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 lớp 9 rất khó.
    em chỉ có ý kiến như vậy thôi,còn quyết định thì vẫn là ở các anh.
    anh đang bận ah? trả lơi em sau cung được mail của em là :nguyenquocdong89@gmail.com
    tiện thể cho em hỏi luôn anh một câu, anh giải thích hộ em với nhé. tác dụng của SDS trong tách chiết DNA plastmid bọn em đươc học trong giáo trình nó có tác dụng phá vỡ màng lipit kép. nhưng khi bọn em thục tập ở VIỆN CNSH thì các thày cô dưới đó lai bảo SDS chỉ có tác dụng là chất bám dính, chứ không có tác dụng phá vỡ liên kết lipit kép. anh hộ em với em nghĩ mãi mà không biết bên nào đúng nữa, sách nói ít về SDS quá.
    Anh ơi em hỏi một tý. lớp em vừa có đợt thực tập nghề nghiệp ở viện công nghệ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 hoc chúng em được làm thí nghiêm PCR. tui em mix chuẩn nồng độ,DNA khuân đã được tinh sach, đện cho đủ, enzyme taq hoạt lực tốt, nồng độ mg2+ bọn em mix theo hướng dẫn của giáo viên dưới đó. nhưng khi chạy điện di có giếng cho kết quả có giếng không. tại sao vậy anh nhi? giải thích hộ em vói. thnaks
    anh cho em hỏi về liệu pháp gen một chút được không ạ???
    em muốn hỏi là liệu pháp gen khi mình đưa gen lạ vào cơ thể, thì cơ thể sẽ có những phản ứng tự nhiên để đào thải gen lạ đó, vậy mình phải làm sao để hạn chế đến mức tối đa(hay làm sao để khiến cho cơ thể không đào thải gen lạ mình đưa vào)????
    Em cám ơn anh nhiều ạ!!!
    bạn có thế cho mình yahoo được ko?có 1 số vấn đề về pp PCR mình muốn bạn giúp đỡ.post lên 4rum thì lâu quá.mình cung x ko có nhìu thời gian lắm.cám ơn bạn nhìu
    anh Hưng a, a có tài liệu j về liệu pháp gen không, share cho e với, e đang làm tiểu luận đây
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…