Nguyễn Xuân Hưng

Profile posts Latest activity Postings About

• Chú Hưng ơi, chú xoá hộ cháu cái chữ "hoa thuỷ tinh" được không?
    Nếu được, và nếu không phiền, chú vui lòng giúp cháu đổi nó thành "Melody Time" .
    Cảm ơn chú, và chúc chú một năm mới tốt lành!
    Em chào anh, em mới vào diễn đàn đọc được thông tin về q.sách mà anh đã dịch. Em chưa được đọc nhưng rất thích q.sách đó. Hiện nay anh còn quyển sách nào ở nhà ko ạ?, em muốn mua một quyển mà chưa biết mua ở đâu (em đang trọ ở Hà Nội, Anh cho em địa chỉ nhà anh được ko?). Anh cố gắng thuyết phuc nhà xuất bản các tập tiếp theo được ko ạ?. Em nghĩ chắc chắn rất nhiều bạn muốn tìm đọc quyển sách của anh nhưng họ chưa biết thôi.
    cháu xin lỗi! Chúc mừng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật chú! cháu quên! chúc mừng chú bước sang tuổi 30!
    chúc mừng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật anh
    Em đang tìm ng nhóm máu O vs A mà hiếm quá anh à! Hy vọng dđ m có người cùng nhóm máu ấy. Em bé của em đang yếu lắm. Mới 2t
    Đi xong rùi anh ạ. tổ chức tết cho bọn nhóc, tội nghiệp lắm, thương lắm mà bất lực rồi
    Chúc bác Hưng có một cái tết thật vui và hạnh phúc nha ^^, đừng quên "phần thưởng" đã hứa cho tụi em nha ^^, hahaha
    Chọc chú nấy thôi ạ. Lâu lắm không vào diễn đàn, thế mà ấn tượng đầu tiên là "lời đe doạ" ngay ở đầu, sợ quá, không dám kêu ai, vào chọc chú Hưng già khó tính.
    Tết này chú có định ăn ngô giống năm ngoái nữa không chú?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…