Lê Hoàng Thạch

Profile posts Latest activity Postings About

• HÌ. em còn phải sao Profile để nhớ xem anh là ai. Em học 12 rồi anh. già rồi, không còn trẻ con như 3 năm trước nữa, nhưng mà sắp cùng đẳng cấp là link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 viên với anh rồi, không còn là học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 phổ thông nữa. Mà anh thích thì add YM của em melody_bring_the_boys_out , chứ em không còn năng nổ trên này như ngày xửa ngày xưa nữa
    Không được đâu, Phú học CNSH mất 5 năm lận, không có.... trước được đâu, nhường Thạch đó, hehee
    Ăn tết vui ko? Có được lì xì ko? ^^
    Chúc Thạch năm mới vui vẻ, trẻ, khỏe, mau có... để bà con cô bác được cậy nhờ, hahaha ^^
    phú đang học Công nghệ link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học của Cần Thơ, dạo này học cực lắm ko? Có đi đâu chơi ko? ^^
    1 Giáng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thật c o o l nhé
    Giáng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vui vẻ nha! ^^
    Chúc mừng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật anh
    hihi,thi ong ba di vao trong day,ma lai thay cau giong dua ban minh qua,thi nghi la....hehe,ukm,minh thi binh thuong,chi mong da Khoa lay 26,5 thi minh hi vog dau,hixxxx
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…