Lê Đoàn Thanh Lâm

Profile posts Latest activity Postings About

• Chào Anh!
    Em đang tìm hiểu về vi khuẩn Legionella.Cho em hỏi là môi trường phân lập và các chỉ tiêu phân tích hóa link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vi khuần này, làm sao để phân biệt Legionell pneumophila với các chủng khác.
    Tại sao một số vi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vật thủy phân hippurate natri? Cơ chế ?
    Anh ơi!
    Em là Tường, SV Bách Khoa năm 4. Em cũng đang làm đồ án về "probiotic và các thành tựu trên thế giới hiện nay". Thấy trên 4rum anh có share 1 ít tài liệu, nhưng em lại không download được. Không biết anh có vui lòng share cho em không? Nếu được xin anh gửi qua email dùm em nha. Em chân thành cảm ơn.
    Email: tuongme@gmail.com hoặc tuongme@yahoo.com
    Anh lâm ơi anh có thể gửi cho em một số hình ảnh về tự sao, phiên mã và dịch mã được không. Nếu được thì em rất cảm ơn
    chao` anh Lam , em đang có 1 số bài viết ma` hok bit đung ngữ pháp hay khong, anh cho em mail cua anh để em gưi mail cho anh những bài viết của em để anh sửa giúp em nha, merci anh truoc nha
    Anh Lâm có từ điển Pháp việt không? Tôi tải Flash tiếng pháp về muốn dịch nhưng không có phần mềm như EV-Tran
    Chào anh Lâm,

Hiện tại, em đang viết projet de recherche bằng tiếng pháp bao gồm các phần: Les objectifs, l'hypothese, la methodologie, les resultats ecomptes (khoảng 1200 từ). Xin anh hướng dẫn giúp cách viết hoặc có thể gửi cho em xin mẫu của một projet de recherche.

Mong anh giúp,
    Hậu
    Chào anh Lâm,biết bác đang đọc bài của em post lên có gì bác cho ý kiến.Tiện bác đang online em có thể hỏi bác một chút kiến thức được không?
    anh cứ vào blog của em ý, em có nhắn tin cho anh rồi đó, vào blog của em rồi nhìn thấy ai tên là L2D và có ảnh 2 thiên thần là ông ý đó, hichic
    hic, ông anh làm gì mà ghê thế, quen thì cứ bảo quen, hay là mới quen, em thấy có ảnh của anh trong blog của anh Dũng mà, chihic
    hihi, khổ thân anh Lâm quá. Thất nghiệp như anh cũng khoái, hay làm cái công việc hàng ngày tu sửa quét dọn đấu trường cũng nhiều xiền đó, khi nào xin đc thì kêu em, em làm chung, tiền chia đôi
    hi anh, mấy tấm ảnh đẹp quá nghen, hichic. Hôm qua em vừa xem trên TV đúng chỗ đấu trường anh chụp, khủng thiệt, anh đang học ở đâu bi giờ thế
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…