harry
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• chắc anh "già cả" rùi nên được lì xì ít quá, hix >.<. Lại thêm cái tội bài bạc nên thua lỗ hơi bị nhiều T.T. chắc anh phải chờ em lì xì thui ^^
    Em ăn tết thế nào? Dạo này học hành ra sao? ^^
    vào diễn đàn thì xem mấy đề hóa, lý nhé!!! Nếu có thể thì tối tết dương lịch này chúng ta học nhóm một buổi nhẹ,
    Giáng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vui vẻ nha ^^
    chúc cậu giáng link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 vui vẻ nhé!!! Vui vẻ, học tập tốt
    Anh thi gần xong rồi, học kì 1 học rất nhẹ. chỉ còn 1 môn nữa hà, Uhm, chúc em một mùa Noel vui vẻ nha, em có đi đâu chơi ko nè? ^^
    bít òy,chị Nhật hà
    anh học Công Nghệ Sinh Học, hai lần anh thì Quốc Gia đều OK ^^
    Chúc em thi tốt nha, anh đã hoàn thành nhiệm vụ của 1 học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 chyên òy, giờ lo học ĐH ^^
    hầy hầy link bên dưới ko có ji đâu nha em để tạm đó thôi mọi người đừng down về nha!
    rất vui được làm quen với em,anh thì không có gì gọi là bí quyết, nhưng có một số điều anh thấy cũng khá quan trọng nì:
    1. không được bỏ qua sách giáo khoa, giáo viên (cứ mỗi lần thi là anh lại đọc lại, lặp đi lặp lại nhiều khiến mình nhớ và hiểu rõ vấn đề)
    2. đọc thêm các đề thi các năm trước để luyện phản xạ và rèn suy nghĩ theo hướng đề cho
    3. nhờ thầy cô khảo bài bằng cách hỏi và đáp thì sẽ dễ nhớ và lanh hơn
    4. tập trả lời vô giấy để không bị vấp về mặt ngữ nghĩa và luyện tư duy viết
    anh học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 rất thoải mái, không cần thuộc lòng, chỉ cần hiểu là đủ!
    chúc em thành công!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…