Khiếu Phương Lan

Profile posts Latest activity Postings About

• Hi hi, cám ơn bạn nhé, nhưng mà mai mới link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật cơ mà, 12/10. Dù sao cũng cám ơn nhiều nhé. Hôm nay không đi học à mà lên mạng lúc 9h. Hôm qua nhận được tin nhắn ở điện thoại của tớ chưa, nhớ bảo cái My nhé, không nó gửi nhầm tên là ngay, thế nhé
    :)
    Thôi không buồn nữa, đôi lúc của nó muốn xa chủ mà, để xem chủ có iu quí nó không thôi, nghĩ lạc quan lên là hạnh phúc nhứt roài, cố lên nhé
    Nhưng ko sao. Còn yêu đời chán. Nhiều thứ còn đang chờ đợi mình làm mà. hi hi.

Học tập để tiến tới ngày mai tốt đẹp. Tớ quyết đinh lại rồi. trong kì thi Tp này, sẽ làm bài hết sức. Để ít nhất thì cũng vào được vòng 2.
    mất j mà khủng thế, nhưng vẫn chưa bằng điện thoại của tớ. thế mới điên, thế làm sao mà mất hả, khổ thân quá
    em nè chị lan , chuẩn bị xong chưa, bao jờ măm vậy. em đợi đấy.Hôm nay thi rồi thế mà hôm qua ngủ liền 1 giấc 10 tiếng lận . Kiểu này chắc về vườn rồi.
    hi em, gọi là anh thôi đừng chú, nghe đau lòng lắm. Anh ko phải là đc giải QT đâu. Còn chuyện cãi nhau ngày xưa đã là quá khứ lâu rồi. Trong một gia đình thì cũng có lúc mọi người tranh luận lớn tiếng mà. Nhưng ko ai có ác ý với ai đâu em. Chúc em luôn vui vẻ nhé.
    đúng rồi đó , hình như anh thản được ăn 2 lần rồi thì phải , em đây này chưa đựoc lần nào ,muốn mà khó quá .Thôi lần này nhường em nha
    HÍ HÍ.........CẢ NHÀ NGHE CÁO THỊ NÈ, LAN LẠI TREO GIẢI THƯỞNG NỮA...........CHO NHỮNG NGƯỜI YÊU QUÍ LAN VÀ GHÉT LAN NHẤT.........VÌ NHỮNG NGƯỜI NHƯ VẬY MỚI HAY VÀO HỒ SƠ CỦA LAN NHIỀU ĐỂ MÀ MẮNG NHIỀU VÀ KHEN NHIỀU..........HEHE
    AI VÀO HỒ SƠ CỦA LAN THỨ 2000 LẦN NÀY, SẼ ĐƯỢC MỘT BỮA KEM TRÀNG TIỀN NO NÊ (định rủ đi măm KFC- nhưng mà chưa ăn bao giờ không bít thế nào). KÈM THEO LÀ MỘT CỬ CHỈ THÂN THIỆN LÀ, BẠN TRAI MỘT CÁI BẮT TAY THẬT CHẶT, BẠN GÁI SẼ ĐƯỢC MỘT CÁI ÔM THẮM THIẾT TÌNH BẠN...........
    điều kiện là khi nào có điều kiện gặp thì mới khao được, vì Lan có muốn cũng chả có tên lửa hay chổi thần mà bay đến chỗ bạn đưa bạn đi được
    NHƯNG ĐÃ NÓI LÀ SẼ LÀM, YÊN TÂM, LẤY LUÔN DANH DỰ CỦ CHUỐI NÈ, HỨA SẼ DÀNH MÓN QUÀ ĐÓ CHO BẠN THỨ 2000 LẦN NÀY......
    À quên Mr Thản, tớ vẫn còn nợ bạn nhể, khi nào gặp thì sẽ khao đàng hoàng, một bữa chè đúng hông. Hôm nào mà gặp nhau khao bạn thứ 2000, Thản chỉ được ăn chè thôi, không được tranh sang Kem nhá,.nếu không--------> VIÊM MÀNG TÚI NHƯ CHƠI
    Ở chăm chỉ học tập đi. Dạo này vì đội tuyển mà môn hóa bị xuống hạng, bị thầy mắng là dạo này có em nào mà không chịu học.

Thế nên tức rồi. Không học đội tuyển nữa, đi học hóa sướng hơn. Thi Quốc Gia mà làm gì cho mệt. Làm gì mà sau này không trở thành được ông Viện trưởng, đúng không. Hi hi
    Cuộc đời thật là khó có thể đoán trước được. Hi.
    Dạo này tư tưởng của mình đang thay đổi nhiều quá. Chẳng biết ra sao đây. Kiểu này sắp đổi nghề rồi.

Năm sau ai muốn đi làm chính trị nào. Hay ghê.

Tớ sẽ ko đi thi vòng 2 vì học quá kém, không bằng các em lớp 11. Thôi thì để cho mọi người giành thành tích vậy. Sức có hạn thì chỉ thế thôi.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…