Lờicủagió
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• thôi đừng pùn nha, bố mẹ luôn có cái đúng của họ. Vì người lớn có những suy nghĩ chín chắn và nhiều kinh nghiệm trong cuộc sống hơn chúng ta. nói vậy ko phải là anh bắt em cam chịu, hãy dành một buổi trao đổi thẳn thắng với bố mẹ về chuyện này. Hỏi rõ nguyên nhân bố mẹ phản đối, những bất lợi mà họ nghĩ mình sẽ phải đối mặt. Sau đó mình trình bày quan điểm của mình em ạ, hãy chỉ ra thật nhiều lợi ích khi mình học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học và ước muốn của bản thân. quan trọng hơn hết là phải cho bố mẹ thấy được một điều rằng cái gì mà mình không thích thì nó không thể gắn bó với mình suốt đời được, cố lên, rất nhiều lần anh cũng bị như vậy nhưng anh đã vượt qua như hồi lớp 9 bố, mẹ không cho anh thi vào trường chuyên vì vừa xa nhà (9-10 cây số) lại học mệt. Nhưng anh đã quyết tâm thi vào trường chuyên, anh cố gắng học để chứng minh cho bố me thấy là mình đã có quyết định đúng và kết quả là anh đã thành công không chỉ trên con đường của một học link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 chuyên mà trên cả con đường Đại học mà anh đã chọn. Ráng lên em nha, anh luôn cổ vũ cho em
    chào bạn mình làm quen được không? mình cũng đang là teen lớp 10 hihi
    em có nhớ bài "Lời của gió" mà đợt trước em viết ở phần sagnature nữa ko.em gửi sang gmail cho chị cái......chị cảm ơn
    Gio oi,em co the gui cho chi bai sagnature"Loi cua gio" bua truoc cho chi dc ko.chi dang can ma tim ko ra.chi nho da co lan doc o cho em roi thi phai.em gui vao dia chi emailX.oc.redriver@!gmsail.com nha,kam on em nhieu lam
    hihi...em dạo này thế nào rồi?thấy link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 học lớp 10 vui k?hihi
    haizz, tại ông ý gửi em blog chị. khổ quá cơ, chị nói anh ý giúp với. anh ý đang ở Úc rồi, chắc quên chị em m rồi
    em tên Dung. thật sự là anh Duy hiểu lầm ý em. em k hề ghét chị
    Chúc bé năm mới mạnh khoẻ, hay ăn chóng lớn, ngoan ngoãn hiền lành. Anh Thạch chưa làm ra tiền nên hông lì xì cho bé đâu.Nhưng năm nay anh tiếp tục dc lì xì nè, hehe :p
    Chúc em Gió ăn tết vui vẻ nha, có gì share tiền lì xì cho anh với koi ^^
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…