S
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• con Tuyết phải ko.con khỉ gió....nhìn thấy nick SNOW mà ko nghĩ ra là mi...điên thật...bữa nay đọc topic mi quảng cáo cho bọn lớp toán trường ta tau mới ngờ ngợ...khổ thật...mi tham gia lâu chưa
    uh,xin lỗi,cho tớ hỏi bạn học lớp mấy rồi vậy?đại họck rồi à?bạn có tài liệu gì về thực vật không?cho mình xin với?
    Hôm qua 00:09
    hoa93

Chào!kết quả thi của bạn thế nào?

Umk, cảm ơn bạn hỏi thăm, mình cày đại học thôi. Còn bạn thế nào, vẫn tốt chứ. Học tốt nhé.
    Chào chị! Lâu lắm không gặp chị trên sh vì em ít có thời gian vào diễn đàn quá! Chúc chị thi học kì tốt nhé, ơ, mà chị thi chọn đội tuyển quốc gia chưa?
    bạn ơi, bạn có tài liệu nào về cách thu link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 khối tảo chlorella từ vsv không??? bạn có thể chỉ cho mình đc không???? cám ơn bạn trước nha!!!
    Chắc do những sự khác biệt về tiêu chuẩn của vi khuẩn cổ và vi khuẩn mà người ta phải tách ra như vậy.
    Vi khuẩn cổ có phải có loài hình vuông ưa mặn hog nhỉ?
    hog quen,chỉ nghe danh thôi.Tại hôm thi Casio thằng bạn anh tên Hưng ngồi cạnh hắn bảo vậy
    Thế mới hay chứ, em mê môn Lý cho đến năm lớp 8, sau đó học với một cô giáo dạy link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 cực giỏi nên mê luôn. Biết ơn cô nhiều lắm ý. Lên lớp 9 thì được chọn vào đội SInh, nhưng mà vẫn có niềm đam mê Vật Lý dữ dội... em thích Sinh và Lý ngang nhau
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…