Ho Huu Tho
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• uh, t thì sắp thi rồi nên hơi nản nhưng cũng hứa vs thầy cô trở thành 1 bs giỏi, tốt cho nên phải cố gắng:D
    ko,mình là loveless,ko có tình yêu !mình là dân hai ban ,cảm ơn bạn khen ,mình luôn muốn chứng tỏ là dân tự nhiên ko có nghĩa là khô khan,cứng nhắc mà còn uyển chuyển như đồ thị hàm sim và đầy ý nghĩa như quy tắc của đường tiệm cận !:)
    Anh ơi xem hộ em mấy ccâu link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 trương va ss cua vsv đi. thanks^^
    Anh ơi anh đã là nghiên cứu link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 oy ah? troy oy ngai qa'.bt cứ bạn với tớ......hyc'. em mới học lớp 10 thoi ah, học chuyen link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhg cug bt thoi nen con fai hoc hoi cac anh chi nhiu. mong anh giup do nhe'.ah anh cu' goi e là My^^vua nay co' gui cho anh cai' tin nhan nhg chac ko gui dc:'(
    Phú làm quen nha ^_^. Thọ đang là nghiên cứu link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 phải ko? Đang học ở đâu vậy? trước đây học ở đâu vậy? ^_^
    hihi cảm ơn anh nha nhưng nếu đọc sách mà không hiểu thì làm sao ạ
    He he, bi quan thế, thắng không kiêu bại không nản thì mới có thể tiến được xa. Giảng không hay là lỗi của cô giáo, nhưng không vì thế mà trò lại buông xuôi. Lúc đấy thì tốt nhất là trò lại càng phải phát huy tinh thần tự học. Học về thực chất là tự học, Milo hiểu không?
    dạ em có nhận được tin của anh rồi, thực ra thì em cũng ko hẳn là ghét nhưng chỉ là ko muốn học thôi vì cô giáo giảng chẳng kĩ gì cả xong khi kiểm tra lại còn cho bài khó nữa làm em nản lắm rồi mới lớp 10 mà đã thế này rồi thì sau này chả biết em sẽ học thế nào nữa. Chán quá anh ơi
    He he, ngày xưa có mấy môn là anh không ghét đâu, thế rồi cũng vẫn học được đấy thôi
    anh ơi nếu như mình gét môn gì thì sẽ rất khó học được môn ấy đúng không ạ?
    gái nghệ an xinh có tiếng từ lâu rồi anh ah.^_^(nổi tiếng cả điêu ngoa nữa đấy..........."coi chừng"......)!!!!!!!!!!^_^
    Tớ cũng muốn làm s trg tương lai cho nên cũng phải coi như cb tâm lý trc. vì tớ có thể sẽ xin vào bv ung bướu đấy làm cho khoa nhi :D. Tiếp xúc vs các em rất nhiều đó
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…