Khiếu Phương Lan

Profile posts Latest activity Postings About

• lắm chuyện, tôi không có xiền mà bao người iu cậu đâu, giàu thì đi mà bao em nó nhá. Thấy chưa, My nó còn phải kêu hộ tôi kia kìa, My ơi, Thản nó đang điên vì tình em ạ, khổ thân thằng nè ghê em nhỉ
    Ai yêu ai. Vớ vỉn. Toàn là lăm chuyện. Dạo này chỗ trọ của tôi toàn người mắc bênh lắm chuyện thế này đấy. Thì sao chứ. Hình như nó là bệnh có nguy cơ lây lan cậu ạ. Ban đầu là tớ, xong bây giờ nó lan xang mấy đứa khác. hu hu

Đôi khi con người cũng phải có vấn đề 1 chút chứ. Lúc nào cũng như Lan cô nương thì chóng già lắm. Như tớ nè, lúc nào cũng lạc quan, yêu đời.
    Sao lại giống nhà Bác học, chả hỉu j, dạo nè hâm quá hay sao toàn nói khó hỉu. Mà tớ nợ bạn chứ có nợ bạn gái bạn đâu, vô duyên, có tiền thì đi mà bao gái, đây không dồi dào ngân quĩ nhá, suốt ngày iu đương, cứ như tớ nè, cuộc sống tự do không vướng bận bất cứ chuyện tình cảm nào, thế mới sướng, iu với chả đương. thế mà suốt ngày khuyên người ta này nọ, nhìn lại mình đê
    Nhìn cậu dạo này thấy giống nhà bác học quá. Vinh dự thật !!!

Mà này, bao giờ trả nợ nhé. Mà phải mua kem cho cả bạn gái tớ nữa đó. Tớ ko ăn 1 mình đâu. !
    Bà Lan học hành ghê phết nhỉ, tớ thấy dạo này cậu học giỏi đó, hơn nhiều tớ rồi, chắc là cậu được đi thi QG đó, cố lên.

Tớ đi về cày ruộng đây.
    Tinh thần ăn uống gớm nhể. SN tớ tổ chức tại HĐ, Mời cậu ra dự sn tớ. He he

Mà này nhé. Có người ko chú ý đến thì thôi chứ, chưa gì đã lo hộ tớ rồi à.
    ăn ở đâu mà sướng thế chị lan, mà đi ăn mảnh nha , có phần em tí nào không... Đấy có bao giờ nhớ tới người ta đâu
    giờ mới được măm cái thứ cơm cuốn của bọn Hàn hichic, muốn phát ói, trời hóa ra là cơm nếp với tôm, tanh khủng khiếp, ăn 1 miếng chấp nhận, ăn đến miếng thứ 2 lạy tứ chi luôn. Thế mà dòm trên TV, sao nhìn bọn nó ngon thí nhỉ, hay là dân mình không bít làm, hôm nào phải sang Hàn chén mới đc hichic
    Ơ hôm qua link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật Lan ah? hqua anh lại đi trực ở BV cả ngày lẫn đêm. đến sáng nay về mới biết. thôi chúc link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật vui vẻ nhé. hơi muộn 1 chút nhưng ko sao nhờ. ^^
    HAPPY BIRTHDAY TO LAN
    HAPPY BIRTHDAY TO LAN
    HAPPY BIRTHDAY HAPPY BIRTHDAY
    HAPPY BIRTHDAY TO LAN .................................
    Sinh nhật vui vẻ nha
    Thứ 3 quà nó mới đến.Thông cảm nha.
    Sắp đến link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhật tớ rùi. hihi
    @My: uh đúng rồi đó em, tên chị đó.\
    @K: em cam on chi nhe, hiiji, chi em minh lai link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 cung thang nhi. Mai moi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhat em, 12/10. Thanks chi nhiều nha
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…