yueyukito
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• Hi. Mình link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 ngày 2/5 qua lâu rùi zek ak nhưng cũng cảm ơn Zek nha hj.
    E cám ơn chị nhìu nhìu ạh. Chúc chị cũng có ngày sn vui vẻ, nhưng chị sn vào ngày nào ạh?
    Vâng, cái này em cũng có từng trải qua năm lớp 9 nên em biết, nó vẫn còn đọng lại trong em đến tận bh, vẫn 1 cảm giác buồn ko tả nổi, ko khóc thành lời, thành tiếng, ko ra nước mắt, em là đứa duy nhất của lớp hok ở trường chuyên Tổng Hợp này, chúng nó đều hok trong tp cả, hok gần nhau, có khi cùng trường, cùng lớp nữa, hok vui lắm. Em thì bơ vơ 1 mình ở trường này, đi hok thì xa, tít ngoại ô trung tâm tp, hok thì vất vả mà kết quả thì chẳng ra gì, vẫn kém nhìu ng lắm. Hix hix, càng nghĩ càng buồn. Nhưng thôi, em đã mất nhiều thứ như vậy thì nó phải đc đổi lại bằng 1 thứ gì đó bằng giá đúng ko chị? Ko thì em lỗ nặng mất, dù sao cũng hi vọng là vậy. Uhm vâng, năm nay em lên lớp 11, cần phải cố gắng hơn vs những gì đã mất. Chị sắp thi ĐH rùi phải ko nhỉ? Chúc chị thi thật tốt, làm bài hết sức mình và đỗ vào trg chị mong muốn!
    Trường e tổng kết rùi, e đc HSXS nhưng toàn điểm ảo hết ah, em ko thik. Chỉ vui mỗi cái học bổng 630K. Còn chị sao mà buồn?
    22222222222222! Lâu rùi ko gặp chị, dạo này chị thế nào có khoẻ ko? Ckắc là chị vẫn hok tốt chứ? Em thì mệt mỏi wúa. Hok và thi cử suốt ngày ko được yên thân.
    Ko sao đâu. Em thấy chị hok cũng giỏi mà, hok chuyên Lý mà giỏi link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 thế. Chị hok trường nào vậy? Ah mà chị có thể post cho em một số bài tập di truyền 12 vs, thứ 3 tuần sau em thi chất lượng rùi. Thanks chị nhìu.
    22222222222222222222222222222222222222. Cho em làm quen vs. Em mới học lớp 10 thôi, tuy nhiên em cũng thích Sinh và muốn theo môn này lên đại hok. Chị giúp em nhé. Cho em hỏi, chị đã đi thi nhiều kì thi về Sinh rồi phải ko? Để thi HSG quốc gia có khó ko chị?
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…