Mr Zek
Reaction score
0

Profile posts Latest activity Postings About

• em đang xem bài viết mới của chị à? Chị đang kiếm thêm thông tin mới :). tuần sau chị cũng thi
    ahh hay dun tr tg ngan nen chua du de pu sjh hoa' dien ra hoan toan nen moi co' htg fan lop nhi?
    noi' chug thuc nghiem thi thuog khac xa li thuyet >.<'
    ->ko pit dag nao ma lan^^
    uhm mih nghi la tr qt thi nghiem da co su hthah1 phuc nao do vs nhom OH tao nen mau tim'. mih kug chua thay htg nay bao h.bai th nay bon mih lam tu ki 1 co nhg kq ko nhu the', ko cho ra hh fan lop dau. ray cthe khoai tay hoac dug cu thi nghiem..bi lan tap chat nen moi nhu vay.hihi mih ko chac chan lam.ma tr khoai tay co' rat nhiu he enzym nhat la enzym thuy phan H2O2, ko pit co lien quan gie ko nua~..........
    chao ban nha'.cho meh lam quen dc ko?minh cung hoc lop 10 chuyen link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 nhg o Thai Nguyen co...thog cam nha' minh ko viet dc tieng viet. viet' dau' nhg toan bi mat chu thoi......^^ rat vui dc lam quen voi ban
    uh, em lên thuvienlink bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365hoc.com. ở đó có nh bt các loại cho em :). Muốn học giỏi thì cần phải chăm lục lọi em à. Lục càng nhiều càng tốt, sách báo, các trang web đầy ra, tài liệu nc ngoài & ebook. chúc em học tốt
    hi . Bạn mới học lớp 10 mà thấy vất vả quá nhỉ. Chả bù cho mình năm lớp 19 không biết đến một chữ môn Sinh. Mình chỉ mới tham gia vào đội tuyển link bet365 mới nhất_trang web chính thức của bet365 tại Việt Nam_đăng ký tài khoản bet365 gần đây thui nên còn ít kinh nghiệm lắm vì mình học lớp chuyên lý mà hi :d.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…